• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn tặng một em H'mông đen tuyền Miền Trung

Em muốn gửi tặng Miền Trung một em đen tuyền.

Có bác nào ở Hà Nội đại diện nhận chuyển hộ em được không?
Mong rằng mọi miền tổ quốc đều phát triển được giống chó H'mông cộc đuôi này.
em chân thành cảm ơn.

sonnguyen0307

Em mạo muội hỏi xin anh Tuyên 1 em được không đực hay cái cũng được em ở Miền Nam. Nếu có ship hay gi em chịu hết cũng được, chỉ tại em muốn có thêm 1 cún nữa làm bạn với em Phú Quốc Lucky của nhà em.

tuyềnhàtĩnh

EM ở Hà Tĩnh có nhận nuôi được không anh ? Quê em mới bị lũ xong :D .Hà Tĩnh nằm ngay rốn miền trung luôn.
Mong em xem xét

tuyềnhàtĩnh

EM ở Hà Tĩnh có nhận nuôi được không anh ? Quê em mới bị lũ xong :D .Hà Tĩnh nằm ngay rốn miền trung luôn.
Mong em xem xét

meoxinh87

Anh ơi, Miền Trung Quang Bình vừa đợt mưa lũ vừa qua thiếu thốn trăm bề bây giờ đăng ký còn kịp không ạ? Em vào muộn quá :((

chiennk

Member
Nghe mà thích quá. Em ở Hà Nội cũng đang muốn bắt 1 con về nuôi nhưng chẳng biết chỗ nào và có thuần hay không hay cũng bị lai nốt... Trông cậy vào anh không biết anh có giúp được em không! Mong tin anh....

bolama1103

e ở HN này a ơi. lại ở trung tâm thành phố lun. cho e đy. e chịu phí ra đây cho. thak a tuyên

BACSYTHUY.DAU

nghe nói chó h'mông tốt nên em cũng rất muốn có một con để làm giống nhưng nếu giờ mà chuyển xa như vậy thì cũng khó lắm phải không anh?em thì được cái là rất yêu mấy chú chó.mà càng khôn càng yêu.hihii.

tunavalento

anh ơi, e ở HN này, e muốn xin 1 bé, anh có bé cún nào k tặng e đi, cún ta cũng đc ah. mà cún lạ lạ thì tốt quá. có gì a PM Y!M của e: berba_tuan anh nha. e thanks a trước