• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

muốn mua chó con giá 100K

nhimchibi

Chó mẹ và chó con nhà mình vừa bị bắt. chó mẹ đẻ CHUN đúng ngày bé Bi nhà mình dc sinh ra nên cả nhà ai cũng quý CHUN.Vừa rùi 2 mẹ con nhà nó bị bắt nhà mình buồn k thể nào tả siết.mình muốn mang 1 e chó con về để nhà bớt buồn.Bạn nào có chó con muốn tìm chủ mới cho nó thì bán cho mình nhé.mình hứa nhà mình sẽ chăm sóc e ý như thành viên trong gia đình.thành thật cảm ơn.
Mình tên là Ngọc,nhà ở Bạch Mai HN. Sdt:01633636428. MÌnh sẽ đến tận nơi đón e ý về. Thành thật cảm ơn các bạn đã quan tâm.

hĩ.chó ta đẹp đẹp bây giờ cũng khoảng 300k.vậy mà bạn vớ được em 100k thì cũng phải xem xét nguyên nhân đấy nhá.kẻo lại mất công chăm sóc

nhimchibi

hĩ.chó ta đẹp đẹp bây giờ cũng khoảng 300k.vậy mà bạn vớ được em 100k thì cũng phải xem xét nguyên nhân đấy nhá.kẻo lại mất công chăm sóc
k phải đấy chứ.hic tại mình nghe mọi người bảo ở đây mọi người hay tặng chó(chó mới đẻ) thì mình định trả 100k làm tiền vía.hic mình không cần đẹp đẹp đâu.chó bình thường là quý lắm rồi.có vật nuôi cho vui nhà vui cửa ý mà. Chó mẹ nhà mình lần trc xin được cũng từ 1 bạn ở trên này.hic giờ 2 mẹ con bị bắt thấy tội với chủ của nó quá:(

3Dvietnam

đang cần giống bạn này...ai có chó mini con bán rẻ rẻ cho mình nha?mình ko ko dám xin..thanks

tr4ng_art

Member
bây giờ chó đắt lắm bạn ạ.... chó ta hôm nọ mình hỏi 500k cơ... may mà mình mua ở quê được em chó xinh mà 500k là quá rẻ...