• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn mua 1 em husky tại HN

xuan1312

Mình thích nuôi con vật dễ thương này từ lâu rồi nhưng chưa có tiền. Nay mình mới đi làm kiếm được 1 chút rồi nên muốn mua 1 em về nuôi để thỏa lòng mong ước. Mình là người rất yêu quý chó mèo. Năm nay 22 rồi mà toàn đi ngủ với 4 con mèo, mua được em husky về chắc ăm lên ngủ cùng nốt

Ai có nhu cầu bán thì để rẻ cho mình chút nha vì thực sự mình cũng không có nhiều tiền :((

kiny9x

Member
bạn này kêu mua chó mà đâu phải xin. ai có thể thì bán rả cho bạn ý

xuan1312

Ủa, cái thằng cha kia đâu có liên quan gì đến mình. Mình ở HN chứ đâu phải HCM như ông ở topic kia....

xuan1312

Vừa đọc cái topic kia và thấy rất là bực mình

Mình làm topic là muốn mua được giá nhè nhẹ 1 chút từ những người đồng cảm với mình vì chung sở thích yêu quý giống chó dễ thương này. Mình không có nhiều tiền nhưng cũng ko đi xin không của ai cái gì đâu, các bạn đừng nói với mình cái giọng coi thường như thế. Chả lẽ các bạn nghĩ cứ phải nhà giàu, thu nhập cao mới được quyền nuôi những con chó đẹp, chó tốt

Đến tận bây giờ mình vẫn chưa mua được nên mình đặt vấn đề luôn là mình muốn mua 1 chú với giá 4 triệu. Nếu không ai bán thì mình sẽ để dành tiền đến cuối năm và mua 1 chú theo giá thị trường chung.

bi.ryan

Member
hôm nọ thấy ở phiên chợ HĐ có 1 ông bế 1 em husky cái (mình đoán tầm 7 tháng) ...ông ấy nói nặng 17kg ...nhìn chó rất khỏe manh (khả năng chó câu trộm) ...ông ý đòi có 3tr ...bạn xem để ý xem ông ấy có mang ra phiên Mơ không nhé ^^