• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Muốn biết Thông tin về off mèo

Hi mọi người và mọi mèo!^^
Mình không vào forum thường xuyên được, tham gia cũng từ năm ngoái. Cũng chưa có điều kiện đi off lần nào. Sang tháng 5, nếu có hôm off mèo nào, mình rất mong nhận được email thông báo. Ai có thời gian thì gửi mail cho mình với nha, mình cảm ơn nhiều.
Email của mình là: Duongkhanhthao@gmail.com
P/S: Khi đi off mèo cần chuẩn bị những gì cũng cho mình biết với nha. Love all :love struck:

toonrock

Hình như định off hôm CN 9/5 - địa điểm : Cafe Cội Nguồn :">
Chuẩn bị : 1 vài em mèo + dây dắt + lồng + máy ảnh

đấy là dự định thế thôi, còn tuỳ thời tiết ( mưa, lạnh, nắng, ... ) thì các chị mới quyết định sau. bạn cho số đtdđ, khi nào off tì mình sẽ thông báo vào dđ của bạn, thế là khỏi lo bị lỡ off, hì hì

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ôi Chúa ơi, không hiểu các bác hội mèo nhà ta dạo này làm sao mà vẫn chưa tổ chức buổi gặp mặt cho các anh chị mèo xinh đẹp đây... Bác Pump và bác Râu cứ gọi là lặn luôn, hay là 2 nàng tranh thủ mấy ngày nghỉ lại đang vi vu cùng các bậc phu quân cùng những anh mèo lịch lãm nhỉ? Ôi thôi thì cả nhà cứ tạm ... tự off cho các con ở nhà đi vậy:D, tuần này cho qua chứ tuần sau á, đề nghị nếu các bác ấy im lặng, ta sẽ "dội bom" thẳng vào nhà các bác ấy nhé!!!

haha, tán thành ý kiến của Neko :)) hì hì, nhưng mà mèo nhà tớ off với nhau quanh năm ( 3 con lân mà ) chắc chả cần đi off nữa :)) nhưng mà vẫn dài cổ chờ đợi được vuốt các em mèo quá ! off cho thì suốt ngày, tuần nào cũng off, off mèo thì thi thoảng mới có, có lúc lại còn bị mừng hụt ( off bị hoãn vì lý do thời tiết ) nữa ... ôi ôi ... thấy off chó suốt mà thèm quá ... giá như Hội mèo nhà mình cũng off suốt thế thì hay nhỉ, công bằng :p

Cún Mèo

Member
Ôi Chúa ơi, không hiểu các bác hội mèo nhà ta dạo này làm sao mà vẫn chưa tổ chức buổi gặp mặt cho các anh chị mèo xinh đẹp đây... Bác Pump và bác Râu cứ gọi là lặn luôn, hay là 2 nàng tranh thủ mấy ngày nghỉ lại đang vi vu cùng các bậc phu quân cùng những anh mèo lịch lãm nhỉ? Ôi thôi thì cả nhà cứ tạm ... tự off cho các con ở nhà đi vậy:D, tuần này cho qua chứ tuần sau á, đề nghị nếu các bác ấy im lặng, ta sẽ "dội bom" thẳng vào nhà các bác ấy nhé!!!
Ừ, cứ đến mà dội bom đi, nhưng nhớ mang truyện đi trả tao đấy nhé.

Để chị hỏi Rose xem tuần sau có thể Off được không... Chị cũng nhớ các em mèo xinh lắm rồi..

Phu Dung

Moderator
Tối qua trời tốt, không có mưa nên mình có trèo lên sân thượng xem thiên văn :D Theo như sự sắp xếp của các ngôi sao cho thấy thì có nhiều khả năng ngày Chủ nhật 07/6/2009 sẽ có một buổi offline hoành tráng của Hội mèo HN :D Vì vậy nếu tuần sau mà có off mèo thì các bạn nhớ thảo luận xem có thể tổ chức những hoạt động gì để buổi off mở đầu mùa hè lên rừng xuống biển của Hội mèo nhà mình thật vui vẻ, hoành tráng nhé! Chuyện này nhất thiết là phải nhờ bạn Rose, Cún Mèo và tất cả các bạn yêu mèo ở HN rồi :)

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Ừ, cứ đến mà dội bom đi, nhưng nhớ mang truyện đi trả tao đấy nhé.

Để chị hỏi Rose xem tuần sau có thể Off được không... Chị cũng nhớ các em mèo xinh lắm rồi..
Hehe muốn lấy truyện thì bác cứ tổ chức đi, em mang cho, em mới thi xong, giờ mới đọc đến quyển thứ 3:((.

Tối qua trời tốt, không có mưa nên mình có trèo lên sân thượng xem thiên văn :D Theo như sự sắp xếp của các ngôi sao cho thấy thì có nhiều khả năng ngày Chủ nhật 07/6/2009 sẽ có một buổi offline hoành tráng của Hội mèo HN :D
Khè khè, chị là Gia Cát Lượng hay là Gia Cát Dự đấy :-" định đua với em hở :)) em cũng biết xem đấy nhé =)) tất nhiên là trúng hay trật cũng phải tùy vào nhiều thứ, thế nên em cứ nói là cuối tuần tới trời đẹp lắm, hé hé :blusshing: ( hình như kiếp trước mình làm thầy bói hay sao mà kiếp này đoán cái gì cũng trúng nhỉ :thingking: )

zaimz

Member
Hội mèo so với hội chó có vẻ lép vế quá nhỉ! Mọi người off ở đâu cho gia đình nhà Z tham gia với nhé! Không có địa điểm off thì về nhà Z cũng được :D

à méo

Member
Ủng hộ vụ đến nhà anh Z! :D Vừa sạch vừa mát vừa rộng, lại có mười mấy em mèo béo khoẻ giao lưu một thể :D
Cũng gần chỗ offline hội chó trên đường Tô Ngọc Vân nữa chứ :p :p

à méo

Member
HUhuhuhuu hôm nay đã là thứ 5 rồi mà chưa nghe gì đến vụ offline hội mèo vậy ta!!!!
Em thèm quá các bác ơi!!! Lâu lắm lắm rồi!!!! :(( :((

jAsMIne

Member
Hội mèo off đi mà,chụp ảnh về cho mình xem ké với.....huhuhuhu muốn ngắm các em mèo lắm.ước gì...giá mà...bao nhiêu mèo cũng không đủ,chia sẻ với nhau vậy cho đỡ thèm vậy!

zaimz

Member
Méo ơi, chưa có off thì cứ qua nhà anh chơi đi. Bà đen, Vương (3 chân) với Vàng anh cho ra ở riêng rồi, tụi còn lại cũng để tự do, mở cửa suốt, đứa nào thích đi chơi thì đi, đến giờ ăn lại lắc lắc cái hộp, thế là tụi nó về :D

sao nghe bảo cn tuần này off cơ mà, sao chả thấy gắn thông báo gì hết vậy các chị ơi >"< hqua mình háo hức quá, cứ tưởng hqua là t7, thấy tối đến mưa to thế là lo lo, gọi cho chị Rose, nhắn tin hỏi chị Pump, xong xuôi đâu đó mới té ra mới là tối t6 ... hé hé

không thông báo, không nó năng gì, chắc là hôm nay không off ... cổ tớ dài bằng con ngỗng rồi :))

jAsMIne

Member
cả nhà cứ xúc tiến đi,chụp ảnh cho mình xem ké là ok.Hè về kiếm chỗ nào mát mẻ mình đi với!