• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mr . Money <=> Bully cỏ cần giao lưu ace chém nhẹ tay......(^.^)

Mr.Đăng

Member
Ace xem hộ em thằng ku này với ....................còn gì thiếu ace chỉ bảo ....!!!! >:D<>:D<>:D<>:D<

Mr.Đăng

Member
Chủ cũ nó bảo nhập bên Thái ...uh thì Thái :)):)):)) mà không còn giấy tờ tùy thân mới đen tôi :(:(chủ nó đi vào Nam rồi nên không biết cái gia phả thằng ôn này có đính đến họ nhà BIZ không =((=((=(( mà mảng phối thì giống giống mấy đứa con Biz Money và giống giống ngôi sao Biz Markie:-w:-w:-w=))=))=))

Khánh Nhữ

Active Member
Chủ cũ nó bảo nhập bên Thái ...uh thì Thái :)):)):)) mà không còn giấy tờ tùy thân mới đen tôi :(:(chủ nó đi vào Nam rồi nên không biết cái gia phả thằng ôn này có đính đến họ nhà BIZ không =((=((=(( mà mảng phối thì giống giống mấy đứa con Biz Money và giống giống ngôi sao Biz Markie:-w:-w:-w=))=))=))
Ko phải máu Biz đâu em, ông nhõi này cũng đi vài 3 nhà rồi đấy, nay có duyên về với em thì cứ nuôi biết thế thôi...!

Mr.Đăng

Member
Ko phải máu Biz đâu em, ông nhõi này cũng đi vài 3 nhà rồi đấy, nay có duyên về với em thì cứ nuôi biết thế thôi...!
thì em thấy nó cũng ổn ổn múc luôn chứ quan trọng gì cái Thái hay Việt :)):)):)) miễn khỏe mạnh không bệnh tật gì là ok nuôi thôi , ông mãnh này hồi tháng 3 cũng có ảnh off mà ko thấy mặt chủ cũ nó8->8->8->