• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mong mọi người giúp đỡ lính mới như em.

vuhoai.linh

E nhờ các bác đánh giá hộ e, con rex nhà e như thế này bị hạ bàn nặng hay nhẹ ạh. E đang chăm:sáng 6h đi bộ về cho uống canxi của trẻ em , rồi cho ăn miệng bát thức ăn khô , trưa e cho ăn cổ gà với miệng cơm trộn với phổi cả rau ,chiều 5h e lại cho đi bộ tiếp 7h cho ăn như bữa trưa, tối 9,10 h e lại cho đi bộ tiếp. E nhờ các bác giúp e như thế có được ko ạh và liệu e nó co cải thiện dc hạ bàn ko ah

E nhờ các bác đánh giá hộ e, con rex nhà e như thế này bị hạ bàn nặng hay nhẹ ạh. E đang chăm:sáng 6h đi bộ về cho uống canxi của trẻ em , rồi cho ăn miệng bát thức ăn khô , trưa e cho ăn cổ gà với miệng cơm trộn với phổi cả rau ,chiều 5h e lại cho đi bộ tiếp 7h cho ăn như bữa trưa, tối 9,10 h e lại cho đi bộ tiếp. E nhờ các bác giúp e như thế có được ko ạh và liệu e nó co cải thiện dc hạ bàn ko ah

chào bạn, calci bạn nên sử dụng loại của thú nhé, vì ngoài calci thú còn cần photpho và vitamin D để có thể hấp thu calci tốt nhất mà thuốc trên người không có hoặc ít các chất đó, bé nhà bạn hạ calci không nhẹ cũng không nặng vì bé vẫn đi lại được, nên có thể khắc phục bằng cách uống calci và vận động nhé, tránh đùa giỡn chạy nhảy ở nếu gạch men

carker712

con này bác cũng xác định tư tưởng trước đi, theo em nặng tầm này thì khó chữa lắm.