• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mong có ai nhận Lạc nhà em làm con dâu ạ....

mei_chan

Member
Tình hình là e đã lập 1 topic rồi nhưng em lại chẳng biết đã được hay chưa nên e lập 1 topic khác ạ...em là em không bít nói gì nhiều đâu ạ chỉ mong các anh các chị các cô các bác có lòng thì nhận cháu làm con dâu ạ...e đi học xa chỉ có chị em ở nhà những sẽ mang e ý sang gửi nhờ mấy hôm ạ..Lạc nhà em là mèo anh lông dài nhé mọi người..em là em không biết đâu chỉ thấy bạn của papa e sang chơi nói vậy thì em cũng chỉ biết vậy thôi ạ..em không nói gì nữa đâu đây là ảnh của e nó nhé

mei_chan

Member
dạ thì tầm gần 1 tuần bởi vì nhà em thuộc kiểu xa lũ ý lâu không chịu đựng được...
@all: các bác cứ yên tâm nhé e sẽ bồi bổ đầy đủ bằng royal cain ạ=))

mei_chan

Member
tình hình là gấp lắm rồi...em ý cứ kêu gào thảm thiết mẹ e gọi điện thoại sang bảo không kiếm được rể hì phải cho đi mà e thì lại không muốn như thế...mọi người ơi ảnh chị e chụp dìm hàng nhé chứ ở ngoài xinh lắm ý

milkygirl6390

Active Member
thằng Nô bếu nhà mình cũng đang tìm vợ, cơ mà lại đang nghi là bị nấm nên thôi cho nó nhịn, không lại lây sang vợ. :)). bé nhà bạn xinh quá.

Downcome

Phó nhòm
Nếu chưa tìm được vợ cho nóa thì thằng ku Tũn nhà tớ xem có được không nhé bạn!

Ranh con 11 tháng (đã làm bố từ hồi 10 tháng t :D)

mei_chan

Member
Nếu chưa tìm được vợ cho nóa thì thằng ku Tũn nhà tớ xem có được không nhé bạn!

Ranh con 11 tháng (đã làm bố từ hồi 10 tháng t :D)
hehe được làm dâu bác phó nhòm của diễn đàn hạnh phúc còn gì bằng...thế nhà bác ở đâu nhỉ để e mang kí gửi ít hôm ạ:x

mei_chan

Member
không để ý thấy topic của mình trôi xuống tít tận đâu rồi :-??
các bác không thích nhận e thông gia ạ?

phenmaleat

Active Member
đây là mèo lai hả bạn.chắc bố mẹ là màu vàng và màu xám xanh nên phối bé ra màu này đúng không?

mei_chan

Member
đây là mèo lai hả bạn.chắc bố mẹ là màu vàng và màu xám xanh nên phối bé ra màu này đúng không?
Bạn ơi mèo nhà tớ chắc chắn 100% không phải là mèo lai nhé....
nếu là mèo lai thì không được bộ lông dày và xù to như thế này đâu

Đây.Có Carbon nhà mình đây.ALN được ko bạn?~_~ đã từng làm chồng em mèo ta hàng xóm...2 lần rồi.Lần đầu sinh 5,lần 2 thì đang trong giai đoạn bầu bí nhưng trộm vìa thấy to lắm...~.~

mei_chan

Member
cảm ơnâccs bác đã ủng hộ e đang đợi cu Tũn nhà bác phó nháy của diễn đàn nhưng bác ý bận quá chưa để ý bác đồng ý thì cho e địa chỉ nhà bác được không ạ?