• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mon nhà Thj3u*Çhu sinh quý tử!

Cũng lâu rồi không vào diẽn đàn vì mình phải lo cho Mon trong thời gian qua,mong ACE thông cảm nhé.
Sau đây là một số hình ảnh của gia đình nhỏ Mon!!!
Đây là bé đầu sinh lúc 7h30 ngày 25/08/2010
Tên: Zagg

Đây là bé thứ 2 sinh lúc 8h30 ngày 25/08/2010
Tên: Zolt

Đây là bé thứ 3 sinh lúc 9h30 ngày 25/08/2010
Tên: Temi

Đây là bé út sinh lúc 10h15 ngày 25/08/2010
Tên: Lulu

Đây là hình cả 4 bé

Còn đây là bà mẹ mẫu mực Mon :-bd

Hình ảnh gia đình ấm cúng>:D<>:D<>:D<

Trộm vía các bé mới được 6 ngày tuổi nhưng rất bụ bẫm,lần festival này nhất định sẽ có sự góp mặt của cả gia đình bé Mon.Cảm ơn ACE đã quan tâm.:-bd:-bd:-bd

Thân!!!

nh0kkUn

Member
4 quý tử luôn à...
chúc mừng gia đình nhé :X...
mà em đó sinh mấy lần rồi bạn... thấy cặp vú... 3 chấm quá... :">

4 quý tử luôn à...
chúc mừng gia đình nhé :X...
mà em đó sinh mấy lần rồi bạn... thấy cặp vú... 3 chấm quá... :">
Em nó sinh lứa thứ 2 bạn ạ,nhưng lần nào nó cũng nhiều sữa nên cặp vú mới căng vậy đó.
Nuôi con khéo lắm,bạn thấy các bé mũm mĩm không :praying:

ngoclap68

Member
oh my god
Toàn Hot boy
nhìn trộm vía yêu ghê khi nào tổ chức sinh nhật nhớ mời tớ nhá

Vipz.14

Member
Ôi xinh thế... Xinh muốn ... khóc đi được!! :(:)(:)(( ....

Trùi .... 4 Hot Boys cơ à :)) .... Chúc mừng Mon nhé! Chúc mừng anh Hoàng. Tự dưng nghĩ tới Lixu nhà em, không biết đến lúc em nó lâm bồn thì như thế nào nhỉ? Tò mò quá >"< Nhưng mà cũng chưa đủ dũng cảm để cho em nó đi "làm quen" =.= Chậc....

Hôm nào đó em đến nhà anh chơi rồi em sẽ chụp ảnh lại cho nhé. Vì ảnh này hơi mờ. Chắc anh chụp bằng di động đúng không?? Festival này góp mặt cả 5 bé thì chắc anh phải đem cả cũi đi mất :)) Chắc vui lắm đấy :p Chúc mừng Mon!

Ôi xinh thế... Xinh muốn ... khóc đi được!! :(:)(:)(( ....

Trùi .... 4 Hot Boys cơ à :)) .... Chúc mừng Mon nhé! Chúc mừng anh Hoàng. Tự dưng nghĩ tới Lixu nhà em, không biết đến lúc em nó lâm bồn thì như thế nào nhỉ? Tò mò quá >"< Nhưng mà cũng chưa đủ dũng cảm để cho em nó đi "làm quen" =.= Chậc....

Hôm nào đó em đến nhà anh chơi rồi em sẽ chụp ảnh lại cho nhé. Vì ảnh này hơi mờ. Chắc anh chụp bằng di động đúng không?? Festival này góp mặt cả 5 bé thì chắc anh phải đem cả cũi đi mất :)) Chắc vui lắm đấy :p Chúc mừng Mon!
Ừ ảnh anh chụp bằng di động nên hơi bị mờ.Cái gì cũng nên có lần đầu em ạ,Lixu bao h cho lâm bồn thừ tự khắc bản năng của nó sẽ trỗi dậy thôi.Mà anh thấy fox sóc tầm 1 tháng tuổi nhìn như cục bông í,đáng yêu cực :love struck:.
Được thế tốt quá,hôm nào qua chụp lại ảnh mấy mẹ con Mon cho anh nhé!!!
Đi festival lần này không đi được bằng xe máy rồi,tận 5 mẹ con cơ mà :praying:

Tobixinh

Member
toàn các e hot boy thế này thì chết các e hot girl rồi...:x...
Cún xinh lắm ý ạ....:x:x

Thanks ACE quan tâm

Cảm ơn Lixu nhé,mong Lixu sơm giống Mon nhà a!!!Festival này chăc anh không đi bằng xe máy được rồi,làm 1 chuyến taxi cho mấy mẹ con đi an toàn.Cảm ơn Tobi nhé,Tobi cũng rất là hot boy đấy.:love struck:

vutrang

ui fox..iu toá...anh ơi cho e xin 1 con đc ko ạ.........t thik fox lắm...hixhix....

Hì hì,cảm ơn Trang đã quan tâm,có gì em pm qua Y!M nhé
cau_boy_coogi là nick của anh!!!