• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Moi nguoi oi!! Ban nao co kinh nghiem cham meo con cho minh xin loi khuyen voi !!

phuongpeo2112

Mình mới nuôi mèo con lần đầu, bé mèo được hơn 2 tháng tuổi rồi. Mọi khi bé ăn nhiều và rất nghịch ngợm. Nhưng không hiểu sao hôm nay bé lại ngủ nhiều, ăn ít và có vẻ buồn buồn, không nghịch ngợm nhiều như mọi hôm :-s. Bé đi vệ sinh vẫn bình thường. Mình sờ bụng thì thấy âm ấm, mềm mềm căng căng như lúc ăn no ấy, không biết có sốt không :-s. Mắt bé hơi ướt, mũi hồng nhưng bị khô. Mình không biết những biểu hiện như vậy của bé có gì đáng lo ngại không :(. Liệu có phải do thời tiết thay đổi nên bé bị mệt, khó chịu không nhỉ. Mọi người cho mình lời khuyên với. Cảm ơn mọi người nhiều :x