• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

miu miu mới về nhà mới

maihuongt91

Member
sân rộng, vườn rộng, cu cậu tha hồ mà chạy nhảy và rủ gái về nhà làm party nha

XuanHoa09

Member
úi zời ơi, nhà này có cái khuôn viên thích thế. Quá lý tưởng cho các em Mèo. Hức, đẹp thế, thoáng thế.

:mad: nhà em rộng thế mà đêm quá nó không thèm ra ngoài wc mà bậy luôn trong nhà làm em phải dọn gần chết mới hết mùi đấy :rolleyes:

hoalinh

Member
Nhà rộng thế này , bạn nên đón thêm một bé cái nữa cho hai đứa có đôi có bạn , cụ thể như mèo nhà mình chằng hạn ...hihihihi

XuanHoa09

Member
Nhà rộng thế này , bạn nên đón thêm một bé cái nữa cho hai đứa có đôi có bạn , cụ thể như mèo nhà mình chằng hạn ...hihihihi
eo, bạn này marketing khéo thế :D. Nhà hoalinh với nhà linhlamhn có phải là một không nhỉ? Nhà Linhlamhn có em mèo anh lông ngắn màu trắng yêu thế.

Lynyeu

Member
eo, bạn này marketing khéo thế :D. Nhà hoalinh với nhà linhlamhn có phải là một không nhỉ? Nhà Linhlamhn có em mèo anh lông ngắn màu trắng yêu thế.
2 nhà khác nhau chị ơi
Nhà linh lâm là mèo 34 lai ALN màu trắng còn nhà anh hoalinh là 34 thuần chủng màu vàng

suki8x

Member
nhà này sân rộng ghê
nhà mình sân cũng rộng nhưng lắm cổng
thả ra chỉ sợ chạy đâu mất
hix