• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miu con đẻ rồi!

Miu con nhà em đẻ vào ngày 13/9/2008
vào buổi sáng vào lúc 5h30 em dạy thì nghe có tiếng gì như tiếng mèo con em lên lầu thấy 1 bầy 3 đứa nhỏ tí tì ti mà con mèo mẹ thì cứ đi qua đi lại quanh giường anh hai và cái tiếng meo meo thì vọng lên dưới gầm giường cuối cùng em gọi anh hai dậy và nhấc giường lên lấy nó ra. Lúc trưa nó đem con xuống ngầm giường ba mẹ em ngủ sau đó mèo đã lớn và mở mắt mẹ nó cho nó nằm gần tủ sách. Vào thời kì nó có răng mẹ nó cho nó ra phòng khách tập leo trèo và cuối cùng nó cũng biết ăn cơm và mẹ nó xách nó xuống tủ lạnh làm ổ. Đàn mèo tổng cộng 4 con : 1 con vàng trắng; 1 con hao hao giống tam thể, 1 con xám trắng và 1 con vằn.
Đây là ảnh lúc mèo mẹ tha ra gần tủ sách còn mấy cái hình còn lại không chụp được vì mẹ trả mảyanh cho cơ quan

Nè có người chụp hình kìa phải sửa sang lại 1 chút

1 2 3 cười nào

Tình mẫu tử

Tuần sau sắp phải xa mấy bé :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((