• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miss nhà Phanthelinhgt đi lấy chồng!!!

Cái ảnh cuối là em nào mà chẳng có tiếng thế Linh ơi!! Hình vậy là có ngày bị ăn "đá" đó
:D Mẹ của bọn nhóc thì con gái đó bác Cư:))
Bác thấy bọn cún con liệu có dự đoán được điều gì khi lớn lên chưa bác:)):)):))

đàn cún xinh quá anh ơi!em chúc mừng anh nhé.giá như còn đủ 5 cún thì tuyệt,chúc các cún hay ăn chóng lớn.:)

my_lucky

Active Member
Ông không chịu giới thiệu thì ai biết con nào đực con nào cái??? hay để cuối tuần tôi về quất lâm rồi tôi giới thiệu hộ hả ông???

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
To Linh: Đoán thì chỉ là dựa trên cơ sở có thực! Có điều nhìn mẹ thời con gái cũng đáng yêu và ưa nhìn! Với con bố khủng thì sẽ đạt được một phần ưu thế! (hình như chú cho phối hơi sớm)!!
To Lucky: Chú xem ở trên đi có con đực thì phải???? Nếu không nhầm thì chú Linh quẳng sang Thái... Bình để nó bơi về chứ không dùng Cầu Tân đệ để vượt sông đâu! Nên trong chuyện này chú phải về ...Quất thôi!

my_lucky

Active Member
Bọn nhóc được gần 20 ngày rồi đấy ông Linh ơi, xem thế nào chứ mai thời tiết nắng đẹp đấy, làm cái cân đẹp đẹp, cho các cháu nó lên cân nằm phơi nắng và chụp vài kiểu cho anh em xem cái mặt chúng nó tý đi ông ơi....

my_lucky

Active Member
anh ý bị mắc bệnh...lưỡi nhọn bạn à, vừa nhọn lại vừa dài....híc!

Bọn nhóc được gần 20 ngày rồi đấy ông Linh ơi, xem thế nào chứ mai thời tiết nắng đẹp đấy, làm cái cân đẹp đẹp, cho các cháu nó lên cân nằm phơi nắng và chụp vài kiểu cho anh em xem cái mặt chúng nó tý đi ông ơi....
ông Linh này còn mải gặt hái nhiều nhiều để còn tiếp đón anh em chúng ta đấy!!! không việc gì phải lo, anh em chúng ta kéo thẳng về nhà ông ấy luôn !

my_lucky

Active Member
Anh Hưng ơi hôm chủ nhật em về dưới NĐ, đến chơi với các anh em dưới đó, cũng đông đủ lắm, nhưng đồng chí Linh lại bận.Chủ nhật này mà anh về đc thì alo em nhé,kéo hết về bắt lão Linh khao cún mới bằng....mấy nắm nem cổ truyền.Ka ka

Chào ace!
Chào các bác Thái Bình (e cũng ở Thái Bình - quê ở Hưng Hà)
Chào các bác Nam Định.
Nghe tin bác Hìu đã lâu, hôm nào về quê qua bác Hìu và các bác ngó GSD và giao lưu cùng các bác?
Đàn cún nhỏ này ở bên Nam Định, chắc đã đến với các chủ mới hết rồi?
Chúc GSD Thái Bình và Nam Định ngày càng phát triển!