• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miss nhà Phanthelinhgt đi lấy chồng!!!

thaibinh

Member
Hôm nay em Linh đưa Miss sang lấy chồng là em Nova nhà mình, mình sẽ post ảnh sau.

vanglai213

Active Member
miss đây ư nhìn nó lạ quá , da dáng là 1 bà mẹ rồi sao bác còn cái ảnh nào nữa post thêm đi bác ^^

Thanh_arch

Member
NOVA ngon giai nhỉ? mỗi tội nhốt nằm nhiều nên cái khửu chân chai lỳ quá

my_lucky

Active Member
Miss

miss đây ư nhìn nó lạ quá , da dáng là 1 bà mẹ rồi sao bác còn cái ảnh nào nữa post thêm đi bác ^^[/QUOTE
Đạo mà nhìn Miss ngoài đời mới phê hơn cơ, qua ảnh này khó nhận ra là phải, khà khà:D

Em cảm ơn anh Hìu nhiều, mong rằng quan hệ giữa em Nova và Miss nhà em sẽ đơm hoa kết trái!!!:love struck::love struck::love struck:
Em kết nhất là Nova có quả đầu thủ rất thuyết phục :party:

my_lucky

Active Member
Máy ảnh cùi bắp mà còn lên mầu đỏ của lông thế này, vậy mà có máy ngon chụp hôm trời nắng đẹp ngoài bãi cỏ thì không biết thế nào.Chúc bạn có tin vui trong nay mai.Thân!

anh em Nam Định lại chuẩn bị về nhà anh Linh chơi thôi nhỉ????? Chờ đợi và hi vọng.

thaibinh

Member
tôi xin cám ơn các AE mình cũng rất mong vụ kết duyên này đạt nhiều kết quả đây gửi tăng j AE Tân hình của đôi này nhé

my_lucky

Active Member
Bây giờ mới biết nick chính của anh Hìu, hi vọng mấy con ngựa của anh làm ăn chuẩn, anh em NĐ đang chờ xét đây.Thân!

Bầu bí nhà em!!!

Sau bằng ấy ngày nay em chụp vài hình khoe hàng, các bác đoán giúp em xem số lượng sản phẩm thế nào nhé? Hình buổi tối chụp ngày hôm nay, ban ngày chụp ngày hôm kia:love struck:

Chơi đố vui có thưởng đi Linh ơi! Vậy là còn khoảng 1 tuần nữa em nó bể chum nhỉ? Tớ đoán khoảng 6 em vì mình vẫn thích con số 6 này hơn. Chúc mừng Linh nhé! Lại sắp vất vả nữa rồi đây…:thingking::dancing:Dạo này nhìn Ô chủ của MISS có vẻ béo ra nhiều đấy nhỉ…=))=))=))

Chơi đố vui có thưởng đi Linh ơi! Vậy là còn khoảng 1 tuần nữa em nó bể chum nhỉ? Tớ đoán khoảng 6 em vì mình vẫn thích con số 6 này hơn. Chúc mừng Linh nhé! Lại sắp vất vả nữa rồi đây…:thingking::dancing:Dạo này nhìn Ô chủ của MISS có vẻ béo ra nhiều đấy nhỉ…=))=))=))
Lâu lắm không thấy anh Tuấn lên diễn đàn, chắc dạo này đỡ bận rồi phải không anh?Cảm ơn anh nhiều, em cũng đang hồi hoppj canh đê đây. Mong rằng phỏng đoán của anh là sự thất:love struck: em cũng thấy kết con số 6 rồi đây:)):love struck::love struck::love struck:

vanglai213

Active Member
chúc mừng linh nhé vậy là mình cũng yên tâm rồi ^^ chờ mãi đến phút này , chờ đến lúc lâm bồn nữa thôi .Mình đoán chắc phải 7 chú đây hihi có hơi quá cũng mong muốn là bước khởi đầu

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Theo tôi dự đoán cô nàng mang tên Mít này chỉ ra được 4-5 pup thôi!

hoangthuy

Member
ơ ơ cái mái tôn mới kìa, quả này hôm nào phải thằng tiến về rửa cái mái tôn anh Linh nhỉ. Mà vụ chào mào thế nào rồi anh ơi.Mít cứ làm 7 em đi

cuongtb

Member
Sau bằng ấy ngày nay em chụp vài hình khoe hàng, các bác đoán giúp em xem số lượng sản phẩm thế nào nhé? Hình buổi tối chụp ngày hôm nay, ban ngày chụp ngày hôm kia:love struck:
Chúc mừng chú nhé,nhìn cái bụng này anh cũng cầm con số 6 đấy,lần này thì yên tâm quá rồi còn gì. :-bd

my_lucky

Active Member
Ông này chăm chó gì mà kém thế, chó xấu, chủ cũng xấu.Cái bụng bé thế kia chắc chỉ 2 nhóc là cùng.Thôi thì cứ ra 2 thằng ku, tôi 1 ông 1, cứ chia đều như thế cho anh em đỡ cãi nhau.Nhà ông thì xây xong rồi, cần gì gach ngói nữa mà bắt Miss đẻ nhiều, Linh nhỉ.Ka ka ka

vanglai213

Active Member
Ông này chăm chó gì mà kém thế, chó xấu, chủ cũng xấu.Cái bụng bé thế kia chắc chỉ 2 nhóc là cùng.Thôi thì cứ ra 2 thằng ku, tôi 1 ông 1, cứ chia đều như thế cho anh em đỡ cãi nhau.Nhà ông thì xây xong rồi, cần gì gach ngói nữa mà bắt Miss đẻ nhiều, Linh nhỉ.Ka ka ka
Nhìn bụng nhỏ nhưng chưa chắc đã ít con đâu nhé hehe ,ti nó nhỏ nhưng bên trong nó nhiều, 2 con mà chia thì ít quá đợi nó ra mấy em nữa chia có phải hay hơn không :D