• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miss Lucky & Micky

lê long

Member
HI EVERY BODY >:D<
Mình tham gia VP cũng đã được 1 khoảng thời gian rùi, nhưng hôm nay mới mạo muội giới thiệu với ACE trên diễn đàn về 2 bé CHIHUAHUA yêu quý nhà mình.hihi
- Bé thứ 1 tên LUCKY, giới tính cái, đến nay bé được gần 6 tháng tuổi rồi.:love struck:
Đây là hình ảnh ngày còn ở với anh hùng BT...hehe

Còn đây là lúc đã về nhà mình được khoảng 1 tháng.:D

- Bé thứ 2 tên MICKY, cũng là con gái nốt..hihi..điều đặc biệt là bé chào đời đúng ngày lễ tình nhân 14/2/2011.

chắc cũng bằng cái điều khiển tv thôi các bác nhỉ.hihi

Tạm thời em xin up chút ảnh gọi là ra mắt mọi người thôi...mong mọi người vào góp ý.>:D<>:D<>:D<

Hung_Phong_BT

Chuyên gia nhân giống Chi Hua Hua
:party::party::party: Chào em.
Anh vào up phụ mở hàng cho em trước nè................;)
Mãi đến hôm nay anh mới thấy được hình ảnh của Lucky nhà em, hình như bé đang thay lông thì phải ?
Em cố gắng chăm cho bé mập lên tí nhé, a nhìn thấy bé hơi bị gầy, và nhớ cắt móng cho bé luôn nha:love struck:
Chúc em gặp nhiều may mắn..............
Thân chào.

Hung_Phong_BT

:party: Chúc em Cùng ACE đầu tuần vui vẻ...........uppppppppppp:love struck:

lê long

Member
:party::party::party: Chào em.
Anh vào up phụ mở hàng cho em trước nè................;)
Mãi đến hôm nay anh mới thấy được hình ảnh của Lucky nhà em, hình như bé đang thay lông thì phải ?
Em cố gắng chăm cho bé mập lên tí nhé, a nhìn thấy bé hơi bị gầy, và nhớ cắt móng cho bé luôn nha:love struck:
Chúc em gặp nhiều may mắn..............
Thân chào.
Ôi trời..hình này là lúc nó đang bị bệnh nên trông ốm vậy thôi a ak...hehe, nó vẫn đang thay lông a ak..a xem cho e con micky có được không ak?..hx..e nuôi mãi mà chẳng thấy nó lớn gì cả chỉ thấy người dài ra 1 chút thôi.hx.cũng tăng kg a ak, nhưng không đáng kể.:worried:

luv_nikky

Member
nhìn bé lucky thấy thương thương ... sao được chụp hình mà mặt bé cứ buồn rũ rượi nhỉ ?

lê long

Member
nhìn bé lucky thấy thương thương ... sao được chụp hình mà mặt bé cứ buồn rũ rượi nhỉ ?
Hxhx, lúc đó là mới ra hà nội và đang bị bệnh nên nó vậy đấy..bây giờ xinh gái lắm bạn ạ..hnao mình sẽ up ảnh hiện tại của nó cho ace xem.hi

luv_nikky

Member
Mình ở Đại Mỗ Từ Liêm, tên Linh, là nam, sn 91. hihi. Thay mặt e Hero cảm ơn bạn vì lời khen ngợi :p

lê long

Member
Mình ở Đại Mỗ Từ Liêm, tên Linh, là nam, sn 91. hihi. Thay mặt e Hero cảm ơn bạn vì lời khen ngợi :p
hehe, thế mà cứ tưởng là G.:))..thế thì a hơn e 3 tuổi rồi, a sn 88, nhà ở văn miếu...thế này thì phải tụ tập ace yêu chihuahua ở hn lại để gặp gỡ giao lưu rồi.

luv_nikky

Member
hihi, được như vậy e thích lúm :))
e mún cho cún đi chơi nhiều để nó dc dạn người, xung quanh chỗ e ở có mỗi cái Vườn hoa Hà đông, cũng có khuôn viên đẹp nhưng mỗi tội ở đấy nhiều thành phần phức tạp quá, và k có chó nhà ai ngoài 2 e nhà e :)) :-s

lê long

Member
hihi, được như vậy e thích lúm :))
e mún cho cún đi chơi nhiều để nó dc dạn người, xung quanh chỗ e ở có mỗi cái Vườn hoa Hà đông, cũng có khuôn viên đẹp nhưng mỗi tội ở đấy nhiều thành phần phức tạp quá, và k có chó nhà ai ngoài 2 e nhà e :)) :-s
hihi, vậy thì hnao rảnh ae mình cho cún ra lăng bác nhé, thỉnh thoảng a và mấy người nữa hay ra đấy chơi...hx, phong trào chihuahua ở hà nội vẫn còn thưa quá.:(

luv_nikky

Member
số đt của a là gì vậy, mà có gì add nic yahoo e đi cho tiện pm. mà cho ra lăng có sợ k a, sợ mấy chú canh gác đuổi :))
liên lạc nhanh tuần sau đi luôn cho vui chứ a :))

Hung_Phong_BT

hihi, vậy thì hnao rảnh ae mình cho cún ra lăng bác nhé, thỉnh thoảng a và mấy người nữa hay ra đấy chơi...hx, phong trào chihuahua ở hà nội vẫn còn thưa quá.:(
:p:p:p Đã có anh vào up phụ cho phong trào Chihuahua ở HN đông vui hơn ne......:)

L

lê long

Guest
số đt của a là gì vậy, mà có gì add nic yahoo e đi cho tiện pm. mà cho ra lăng có sợ k a, sợ mấy chú canh gác đuổi :))
liên lạc nhanh tuần sau đi luôn cho vui chứ a :))
bất kỳ động vật nào cũng k được phép vào quảng trường e ah..mình ra vườn hồng chơi có sao đâu

luv_nikky

Member
ừ đúng nhỉ :D
mà e trước nay vẫn cứ nghĩ, vườn hồng là chỗ gửi xe cua mọi người, vì e thỉnh thoảng lên lăng chơi buổi tối :))

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Hôm nay mới thấy nhà của các Miss nhà Long, chúc các bé hay ăn chóng nhớn mau đến tuổi thèm giai nào, hjc