• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miss Bon - xin chào

Ronald

Member
Cháu nó con nhà ku Saito. Nay đã được 4 tháng nên mới dám ra gió cho mọi người chém.

Ronald

Member
Mình cũng định đem đi nhưng chưa thu xếp được, thanks your comment

Ronald

Member
chucongtuan: cảm ơn bạn đã góp ý nha.
namnguyen: khen là vui rồi, hihi.
Mrwarm89: lại khen là vui, hi.

Ronald

Member
cháu nó là nữ nhưng nghịch và gấu hơn zai,hi. Trộm vía 4 tháng mà hơn chục kg rồi, trẻ con phải vỗ mạnh không sợ béo phì

Challenger

Member
Có phải nhóc này hay được chủ cho đi chơi cùng và nghiện món chè Xoài ở Chợ Gạo không nhỉ??? mình hình như thấy bé này vài lần rồi.....:-??

Ronald

Member
không, mình ở HP mà. Nó chưa bao giờ được cho ra khỏi khuôn viên nhà mình. :D

Challenger

Member
xin lỗi bạn nhé, tại mình gặp một cậu bạn cũng nuôi một bé cùng giới tính, cùng mầu và cùng đàn này nên giống ghê...chẳng nhẽ 2 người chủ lại đặt tên cún giống nhau nữa thì thật là tuyệt....:D

vuphai

minh cung co 1 em nha saito nhung lứa trước giờ bé nha minh 8thang rồi . nhưng bé nhà bạn công nhận trộn vía lớn nhanh thật đấy :xxx

Ronald

Member
minh cung co 1 em nha saito nhung lứa trước giờ bé nha minh 8thang rồi . nhưng bé nhà bạn công nhận trộn vía lớn nhanh thật đấy :xxx
hôm nọ thấy ảnh cún nhà bạn, bảo là con của Saito mình tưởng là cùng đàn, giống nhau thật. Gọi cho Long Bui thì bảo không cùng đàn mà là cùng bố khác mẹ. Hi

Ronald

Member
Mr Tô, thành viên thứ 2 nhà mình. Hơi lười thể dục thể thao

Anh em chém tiếp nào....

Ronald

Member
Tinh thần thể dục thể thao lên cao chào hè 2013
Ngày ngày vẫn chăm chỉ tập luyện
[YOUTUBE]6pm6yDOHpxA[/YOUTUBE]