• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Minpin nhà tôi

khongaibiet

Member
khongaibiet, con chó nhà bạn đẹp :-* nhưng tớ k nhớ bạn là ai :-o xl nhé.
còn đây là đàn cún nhà mình

Chó mẹ đây
ko có gì vì hôm đó đông quá mà ! đàn chó của bạn đẹp quá liệu mang về VN có phức tạp lắm ko bạn nhỉ ? mình đang muốn 1 con !

hoangthuy

Member
PHP:
ko có gì vì hôm đó đông quá mà ! đàn chó của bạn đẹp quá liệu mang về VN có phức tạp lắm ko bạn nhỉ ? mình đang muốn 1 con !
giá thì là giá chung rồi, giấy tờ đàng hoàng nhưng vấn đề tiền chuyển về thì chưa biết được, mình cũng đặt với NGUYỆT 1 con đực của đàn này rồi nhưng nếu gửi máy bay về thì đắt ngang với tiền mua chó, bây giờ đang chờ xem có ngừoi nào về, người ta cầm hộ mình về, mình sẽ trả phí tất nhiên là sẽ rẻ hơn tiền chuyển không về. Đang khó khăn mỗi khoản đấy, còn những khoản kia thì Nguyệt lo được hết , bạn làm 1 cún về đi, cho có đôi có lứa, có anh có em cho đỡ buồn, hê:))

Nguyệt cho mình hỏi giá 1 con là bao nhiêu nhé? Xin lỗi phải hỏi trên đây vì không có cách nào liên lạc với bạn được.

hoangthuy

Member
Bạn có thể alo cho mình, mình cho số của Nguyệt ,0945161640, mình tên hoàng

milena

Quên k viết gì ở đây. Trc đây mn hỏi về con cún của Rik. Đàn cún này đã bán đi 2 con đực tên Black Jack và Benjamin :x Giá 1 con $700
Rík đã đc phối làn thứ 2, cưới em Gaida mầu nâu

Hôm kia Rick đi thi đc giải 2*CAC, 2-C.Ch.Club. 2*C.Ch.RKD, 2 UKCIB.
Hôm qua thi tiếp giải BEST OF BREED!!!:">

thang_Q5

Active Member
minpin phẫu thuật tai như doberman nhưng minpin không phải dưỡng kỳ công như doberman thôi
Mình đang có 1 em khoảng 5 > 6 tháng rồi không bít có thể cắt tại được nữa không :D . Mình ở SG vậy chỗ nào có thể tin tưởng cắt tai vậy :D . Nhờ anh em chỉ giùm mình nhé . Thanks :D .

Thanghy_gsdvn

Cún của bạn rất đẹp, ở VN bây giờ rất hiếm ai sở hữu đc 1 chú chó như bạn, chúc mừng bạn! Bạn có định mang giống minpin thuần chủng này về VN kô? Bởi vì ở VN bây giờ đa phần minpin còn máu của chihuahua rất nhiều...lai tạp nhiều lắm.

milena

Giạo này mình ít khi vào đây...
cho các bạn xem ảnh mới ca Rik nhá
hiện nay Rik đã làm cha 3 đàn cún r >:D<