• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Miniature Pinscher Hải Phòng tụ hội

bebe6383

Member

Ui sao mà giống nhau thế .Beck vẫn ốm chưa khỏi hẳn nên chị chưa đưa đi thăm con nó được.Mà con nào là boy đấy ?
Để chị đoán nhé con sẫm màu hơn là đực hả vì trông giống Beck hơn .Nhớ chăm mấy bé cho tốt đấy lớn tí nữa cho đi off còn gặp SuRi nhận chị em hihi.

tcthong

Nhà bác chủ topic có đàn chó đẹp quá. Mình cũng nuôi 1 chú MP cái, thế nhưng ko mát tay hay sao đó, cho đẻ 2 lứa rồi mà chưa có lứa nào thành công cả. Lần này mình mới cho đi phối giống lần nữa, ko biết có thành công hay ko. Nếu đc sẽ mang đi giao lưu cùng các bác.

_DucPham_

Vietpet sponsor
Đúng rồi chị ak,sao đoán giỏi thế nhỉ :D:D,chắc phải hơn 1 tháng nữa mới đi off được chị ak.

dexom555

Member
em rất yêu thích dòng chó này
bác cho em xin sdt liên lạc đễ đặt 1 em nhé !
cám ơn bác!

kimlaito

Member
cún đep lắm.nhà bác ở đâu hôm nào e wa thăm mong bác chỉ giáo cho vài chiêu về dong min pin này

_DucPham_

Vietpet sponsor
cún đep lắm.nhà bác ở đâu hôm nào e wa thăm mong bác chỉ giáo cho vài chiêu về dong min pin này
Lúc nào qua thì Phone cho mình ở dưới chư kí đó bạn, em chỉ biết chút chút thôi chứ có chiêu thức gì đâu ^_^

kimlaito

Member
nhà bác ở đâu vậy.e cũng khoái dòng minpin này lắm nhưng nuôi không được thành công như bác.nhìn mấy e vừa chào đời đáng iu quá

đẹp quá ôg ơi. heheh. tôi mới tập chơi 1 e . khi nào cầm qua ôg nhân xét hộ cái nhé. tập chơi Min Phin thôi

hay quá. ôg Đức này nuôi chó ghớm lắm. mấy bữa bận túi bui.nhà tôi chắc gần nhà òg đấy, khu Pg an dông mà

bebe6383

Member
Hi hi nói đến Đức Phạm thì em nào mà chẳng rành (ý chị là mấy em cún nhé chớ có mà hỉu lầm đấy) .Lần này đi off kêu mang cả bầy Rot thì chắc gia đình Beck chỉ có nước mà tránh xa chứ ko thì hic mấy em Rot nhà Đức nổi tiếng thèm Fox lắm hic hic...

chị ê. e đang tập chơi Fox đây. này có gi chị dậy e cái. e này của em dáng voc okie. nhưng mà màu hok được đẹp cho lăm. nhìn các e nhà chị mà e thấy tủi thân cho e nha e qua

kimlaito

Member
tôi cũng mới chơi dòng minpin này thui.tôi có 2e k đc đẹp lắm hôm nào post mọi ng nhận xét dùm nha. mà đức phạm ơi bạn có e đen nào để mình 1e nhẻ bạn

_DucPham_

Vietpet sponsor
tôi cũng mới chơi dòng minpin này thui.tôi có 2e k đc đẹp lắm hôm nào post mọi ng nhận xét dùm nha. mà đức phạm ơi bạn có e đen nào để mình 1e nhẻ bạn
Nhà mình có mấy em đó lúc nào rảnh thì qua mình xem.ok?