• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini pins đẹp trai nhà mình

mini pins

"Ak 47" tên thường gọi là " Aka "mini pins của e được 1 tháng 20 ngày.Các bác nhìn xem có giống Doberman thu nhỏ ko :D :D Nhân đây cho hỏi e là chó nhà e ăn rất ít.hầu như ko ăn (cơm + cháo ) chỉ ăn vài miếng xúc xích hay thịt + uống sữa rồi ngủ thôi :( E nó về nhà được 4 ngày rồi mà vẫn kêu quá.đêm qua 2 3h sáng vẫn kêu e ko tài nào ngủ đc ??? Các bạn xem xong cho mình biết ý kiến nhé.Thanks

th0c0n_1102

Member
không sao đâu bạn. cún nhà mình lúc mới về ăn cũng rất ít.. sau một thời gian cún ăn quá trời luôn.. hix.. mà theo mình thấy cún càng nhỏ càng xinh mà...:D

mini pins

không sao đâu bạn. cún nhà mình lúc mới về ăn cũng rất ít.. sau một thời gian cún ăn quá trời luôn.. hix.. mà theo mình thấy cún càng nhỏ càng xinh mà...:D
Tks bạn.mình sợ e nó đói thôi :) cún nhà mình để 1 mình là kêu la ầm ĩ.bạn có cách nào giúp mình ko.có khi 2 3h sáng lại kêu mình ko ngủ đc :( chỉ khi leo lên giường mình thì nó mới im thôi ..

Chó bạn mua ở đâu vậy bạn, đẹp oh.
Chó này mình mua của 1 bạn dưới Tây Ninh.chó cha là chó nhập.nhìn ở ngoài nó đẹp lắm.hệt như con Doberman vậy.rất khôn :))

TraiDatTo90

Member
Bác chủ ơi. E ko xem đc ảnh. Có gì bác xem lại cho ae chiêm ngưỡng đi. E cũng mới bắt 1 bé Minpin, nghik như quỷ sứ. Có dịp ae giao lưu 8->8->