• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mini Bull-terrier : BomBenVnbull "C" litter

trung2t3c

Active Member
e quên ghi tên ................... em nó tên là BOMBEN CINDERELLA - gọi tắt là CINDY ...... tình trạng hiện giờ ... vô chủ =))=))=))....

_EckO_

Phải nói là cực mê dòg bull terrier này :x, nhưng đk hiện giờ chưa cho phép :(, chúc a Trung thành công bên dòg chó đẹp này >:D<, mong có dịp đc giao lưu với anh :D love bull terrier 4ever \m/

kaisari

Member
Phải nói là mấy em bull terrier này nghịch khủng khủng khủng khiếp luôn .

_EckO_

Như vậy mới đág yêu chứ anh :D, nui cún để chơi đùa với cún mà nó ko chịu chơi thì còn gì hehe, mà công nhận mấy chú bull này phải gọi là wậy trùm, lì bướng nữa ^^

trung2t3c

Active Member
Phải nói là mấy em bull terrier này nghịch khủng khủng khủng khiếp luôn .
sức khỏe của dòng bull terrier khiến người ta phải ngạc nhiên ....... đừung thấy thân hình bé nhỏ mà xem thường ...lực vận động của nó thật đáng nể

_EckO_

sức khỏe của dòng bull terrier khiến người ta phải ngạc nhiên ....... đừung thấy thân hình bé nhỏ mà xem thường ...lực vận động của nó thật đáng nể

Chết mất :x tướng tá ngon thế này bác ơi :x, rất mong một ngày dòg bull terrier này có 1 sân chơi riêng ko thua gì nhữg anh em bull khác :)

trung2t3c

Active Member
Chết mất :x tướng tá ngon thế này bác ơi :x, rất mong một ngày dòg bull terrier này có 1 sân chơi riêng ko thua gì nhữg anh em bull khác :)
mình cũng hi vọng sẽ có sân chơi rộng và nhiều hơn cho dòng chó này ........ hi vọng (tiếp) mọi người sẽ có cái nhìn sâu và đúng về dòng chó này, từ đó sẽ ko còn định kiến cũng nư thấy được những cái hay của dòng này .....................

trung2t3c

Active Member
Nhìn mấy nhóc thích thế chúc các bé khoẻ mạnh mau lớn
cám ơn bạn ........... hi vọng trong tương lai mình sẽ có sự bổ sung về chất lượng con giống và breeb ra được những con mini bullterrier chất lượng