• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mick và Micky nhà mình 'động phòng"!

Chủ nhật mát trời hai em đã "động phòng hoa trúc". Hy vọng 2 tháng nữa sẽ có đàn con mập mạp.
Xoáy bố

Xoáy mẹ

Cảnh "động phòng" của 2 em

nguyenducminh63

Active Member
Tôi Minh đây, cám ơn bạn đã gửi tin nhắn. Tôi là dân Thi Công nên dạo này cũng bận bịu quá. Rất mong được giao lưu trước qua điện thoại. Chúc luôn vui và chúc các cún luôn khỏe. Nhanh chóng cho ra 1 đàn cún con :D

choman

Member
Bây giờ em mới đọc đến mục này của anh.Cún Mẹ thế nào rồi anh?

Ảnh này mà cho mấy em cún mới lớn xem thì làm sao chịu nổi nhiệt hả Bác Hà ơi. hehe.
Bố Mẹ ngon nghẻ thế này chắc chắn con sẽ đẹp và khỏe. Chúc mừng Bác ạ!

vqcuong

Member
Thích con vện đực của bác Nguyễn Hà, sao bác kg cho em nó động phòng ra sản phẩm cho nó đa dạng về màu sắc, con vàng trên mà là cái thì tốt, đi với con vện đực chắc đàn con vện đẹp lắm.

Cám ơn anh em đã hỏi thăm, cún mẹ hiện nay đã mang thai, theo như ghi chép của mình thì khoảng 2 tuần nữa là sinh.

Em vện để dành cho em cái sinh gái này:

Bố chuẩn, mẹ đẹp. Hy vọng ra một đám nhóc con giống cha cũng được mà giống mẹ cũng ok :D

son12368

Member
anh Hà ơi chó mẹ nào nhà anh sắp đẻ nhất anh cho em coi cái hình nó chửa đc không em đang lo cho con Ty TY nhà em quá!Khoảng ngày đi off của tháng này là nó đẻ nhưng bụng nó chưa to lắm em lo kinh khủng!

Nó được bao nhiêu ngày rồi em? Kể từ ngày lấy đực đầu tiên? Anh không chụp ảnh nó đang chửa, nhưng còn 1 tuần nữa là đẻ, bụng nó to như cái trống, vú thì căng phồng rồi. Hay chú phi thẳng sang nhà anh ngắm cho đã mắt :))

son12368

Member
con nhà em còn khoảng 13 ngày nữa ,nó ra vú cũng to rồi nhưng mà bụng thì hơi bé chưa có bụng mấy!Híc dạo này em bận việc nhà suốt chảng làm ăn gì đc ,mới mở lại của hàng đc hôm thôi hẹn anh Hà bữa khác ,em sẽ lên trong tương lai gần nha anh!

Thế thì em kiên nhẫn chú đi, chắc là ổn thôi nhưng khả năng sẽ đẻ ít con. Khi nào có thời gian qua anh chơi. Chú mà lên ngắm lũ cún nhà anh chắc không muốn về luôn :))

tình hình này mà rỗi lại qua bác hà xem cho con thôi .Mà mấy con phốc lai becgie nhà bác đã khỏe mạnh hoàn toàn chưa vậy .

:)) Mấy con Doberman nhà mình, dắt đi ngoài đường người ta hỏi đó là chó gì? Mình nói là Doberman thì chẳng ai biết đó là giống gì, thấy nó giồng chó Phốc nên có nhiều người bảo sao con Fox to thế, thế là mình bảo đây là Fox lai béc giê. Bố Becgiê mẹ Fox :))

tuanphuthai

Active Member
Chú doberman nhà mình ra đường nhiều người thấy nó đuôi cụt cũng nói nó là chó fox đấy.:worried::worried::worried:

Anh Tuấn chỉ thích Phú Thái thôi, không thích Phú Quốc đâu, nên nghe đến hội Phú Quốc là bác ấy dị ứng :))