• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

MICHEL 6 thang da mat ace vietpet than yeu

thuan_hp

Member
ê ông ơi ông bit bố nó là con nào ko mà ông nói thế nhà ông có cón nào k mà ăn nói bừa bãi thế
công nhận bạn chụp hình kém thật. còn ông kia nhà nuôi rott sịn nên nhìn con nào chẳng xấu để ý làm j bạn =))

HuyDN

Member
khiếp rot tàu nhìn mặt nhu bull matis ý nhỉ........................
Là bullmastiff chứ đâu phải matis.Chủ thread đừng quan tâm làm gì.Cố nuôi em nó cho khỏe mạnh lực lưỡng,dạy dỗ kĩ càng là ok nhất rồi.Chúc cún mau lớn

baby_boom

Member
Là bullmastiff chứ đâu phải matis.Chủ thread đừng quan tâm làm gì.Cố nuôi em nó cho khỏe mạnh lực lưỡng,dạy dỗ kĩ càng là ok nhất rồi.Chúc cún mau lớn
cảm ơn bạn đã có lời cho e nó nhanh lớn mình sẽ up ảnh thường xuyên để cả nhà cùng coi

Gốc gác tổ tông con này là con của Kebi nhà GiangLongBien
sinh ra tại Đồng Hới-Quảng Bình
ông anh tôi chụp ảnh chán quá đấy:)|

nhìn cái tiêu đề sai lỗi chính tả đọc xong ngã ngửa người ra, mới đầu cứ tưởng MICHEL 6 tháng đã mất :)):)):)) hóa ra là MICHEL 6 tháng ra mắt ace vietpet thân yêu. hì chờ chụp đẹp tí rồi nhận xét, chụp xấu bị chê lại khó chịu

nhìn cái tiêu đề sai lỗi chính tả đọc xong ngã ngửa người ra, mới đầu cứ tưởng MICHEL 6 tháng đã mất :)):)):)) hóa ra là MICHEL 6 tháng ra mắt ace vietpet thân yêu. hì chờ chụp đẹp tí rồi nhận xét, chụp xấu bị chê lại khó chịu
E cũng đang định vào chê buồn vì hiểu sai,.... đến khi bác nói mới té ngửa hihi... Chúc mừng bạn ra nhập fan rott... chúc bé mau lớn đẹp đẽ. viết có dấu nhé ko bị delete bài thì phí

baby_boom

Member
E cũng đang định vào chê buồn vì hiểu sai,.... đến khi bác nói mới té ngửa hihi... Chúc mừng bạn ra nhập fan rott... chúc bé mau lớn đẹp đẽ. viết có dấu nhé ko bị delete bài thì phí
hihi..mình mới chơi lên chẳng biết chụp góc độ nào..hihi..có gì ace chỉ bảo mình nhé

các bác nói e mới vỡ lẽ :)
đúng là dễ hiểu lầm thật :))
sửa lại đi a HIệp ơi =))

baby_boom

Member
Gốc gác tổ tông con này là con của Kebi nhà GiangLongBien
sinh ra tại Đồng Hới-Quảng Bình
ông anh tôi chụp ảnh chán quá đấy:)|
tuấn anh hôm nào sang chụp cho anh ít ảnh nhé để ảnh này mất hết phong độ của em nó để các ace nói hoài

a cứ xích ra bến xe bus ý...bố thằng nào dám đứng chờ xe bus:))
rình cái lúc nó chuẩn bị vồ ai đó rồi chụp.là ok ngay
đùa tý chứ hôm nào rỗi rỗi e sang

KimCuong

Active Member
Mình chụp ảnh vẫn kém nhưng nhìn ảnh em rott của bác thì toàn thấy lốp xe thôi, thành ra nhìn em nó cứ đen trùi trũi ấy.

Cố gắng lôi em nó ra khoảng không gian nào sáng sủa để em nó có thần thái nhé. Đợi ảnh mới rồi mới dám nhận xét. Hì.

Chúc vui./.

a cứ xích ra bến xe bus ý...bố thằng nào dám đứng chờ xe bus:))
rình cái lúc nó chuẩn bị vồ ai đó rồi chụp.là ok ngay
đùa tý chứ hôm nào rỗi rỗi e sang
Gớm... mang ra đó quay đi quay lại 10p ko thấy chó đâu hihi.....

bengvip

Active Member
con này mua của chú gianglongbien đúng ko nhỉ?nếu đúng thì em này hồi đến xem gầy tong teo rúm ró!bây giờ trông ngon trai phết rồi!

chính xác rồi bạn ak
con của Kebi đấy
h chưa mượt mà lắm nhưng đc cái tăng cân ngon lành rồi
lại được chủ quý nữa,sau 1 tháng chắc em này đẹp zai như Micheal Jackson :))