• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Meo sinh em bé rồi !!!!!!!

ichbin

Member
haha chắc lúc đấy mèo mẹ đang lim dim , bị mấy chú mèo con cắn 1 cái giật mình nên vậy , mắt vẫn còn nhắm tịt kìa :))
Nhìn mèo mướp như hổ con á , yêu thế :X

Loch2009

Member
Mèo, nhà mình nhiều mèo lắm. Tam thể, nhị thể có cả. Ai xin không mình cho. Dạo này Mèo đẻ nhiều lắm, không ai nuôi nữa. Chán!!!

ashita

Dịch giả Vietpet
mèo quen với người thì lo gì ko xem được mèo đẻ. lúc nó đẻ tớ còn ngồi canh bên cạnh cơ mà, đem cơm, sữa, nước bón tận mồm, cắt rốn cho con, mà nó nỡ xua đuổi tớ à ^^
mèo nhà tớ chẳng con nào sợ người cả. nó có tha con đi nhưng chỉ là chuyển từ ngăn tủ này sang ngăn tủ khác, thay vải trong ổ cũ đi là nó lại về đấy. vì ổ bẩn đấy thôi!

HChuong

Member
Mèo, nhà mình nhiều mèo lắm. Tam thể, nhị thể có cả. Ai xin không mình cho. Dạo này Mèo đẻ nhiều lắm, không ai nuôi nữa. Chán!!!
Ơ... trông cái avatar của bạn mà hãi quá! Thế đấy là người hay chó vậy? Có phải là chủ yêu chó quá mà đi ghép hình của mình vào chó ko?

haddymis

Member
Trộm vía mấy bé xinh quá, mèo nhà mình trước nửa đêm thường hay tha con lên giường nằm, sáng hôm sau thấy 1 lũ mèo con xung quanh mà sợ nằm chèn lên. Nhưng hồi đó không có máy ảnh để chụp. Trông mèo mẹ lại nhớ Lucky nhà mình, cũng đen tuyền. ^^