• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo đỗ đen ra mắt cả nhà

CHẮc em phải gọi chị là chị roài , em mới 17t thui , em ở đầu chợ rồng ế , khi nào chị về cho bé Đỗ Đen sang nhà em giao lưu nhá

tra7124119

Member
Đỗ Đen nhà bạn xinh quá, màu lông rất đẹp :D
Giống gì cũng không quan trọng nữa bạn ạ, mình yêu quý và quan tâm đến nó thì dù là giống gì cũng yêu :X và nó sẽ cảm nhận được rồi yêu lại mình :X

CHẮc em phải gọi chị là chị roài , em mới 17t thui , em ở đầu chợ rồng ế , khi nào chị về cho bé Đỗ Đen sang nhà em giao lưu nhá
học ở trường nào ấy ::S... bé đỗ đen đan ở Hn với mình... tết mới về... ở nhà còn con xu béo nữa... iu lắm

ngudaymuon

Active Member
Từ trước tời giờ mình thích nhất mèo có lông màu thế này. Bé nào nhìn mặt cũng xinh, cũng yêu. Trước thần tượng Bống nhà Ruồi lắm, giờ lại thêm Đỗ nữa. Yêu ơi là yêu. Hi vọng bé ỐC nhà mình mai sau cũng xinh được bằng một phần nhỏ các chị.:love struck::love struck:

beheoxinhxan

Active Member
Ôi, hôm nay mới thấy em Đỗ đen. Xinh thế, yêu thế:love struck:Chị cũng như ngudaymuon, rất thích mấy bé có màu lông như thế này. Xưa nay hâm mộ Bống nhà Ruồi, sau đến Ốc nhà ngudaymuon và giờ lại đến Đỗ đen:love struck:. Vứt con Bông xấu xí ra đường :(:)((

gaquandui

Member
hee he , tết nam định có off thì gọi tao nhé Nam ;)) tết cho 2 nhóc trên này về ! rồi vác của 4 đứa đi off =))

đỗ đen... cám ơn các chị :X... em càng lớn càng Kute nhá up ảnh cho mọi người ngắm nè :">

Ôi, hôm nay mới thấy em Đỗ đen. Xinh thế, yêu thế:love struck:Chị cũng như ngudaymuon, rất thích mấy bé có màu lông như thế này. Xưa nay hâm mộ Bống nhà Ruồi, sau đến Ốc nhà ngudaymuon và giờ lại đến Đỗ đen:love struck:. Vứt con Bông xấu xí ra đường :(:)((
úi chị ui đừng vất bông mừ:D để khi nào tụi mình còn đem 2 đứa ra chơi chung nữa :X

Đỗ Đen xinh quá . nhìn cái khuôn mặt ngơ ngác kìa

Cái ảnh ngủ thiệt đáng yêu quá , thiệt muốn hôn 1 cái

cavoitrang_nd

ko nhiều lời bàn tán,ko comment nhiều,nói chung đỗ đen rất dễ thương,có thể gọi là sự kì diệu của tạo hóa :D:D:D:D:D:D:D

to caivoitrang_nd:ê ông ơi.... nó phá lắm.... ngày ăn 4 bát cơm to như bát của mèo lớn ấy.... ông có nuôi ko tết tui gửi ông tuần nè :(