• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

May mắn hay là đen đủi ???

Status
Không mở trả lời sau này.

namnguyen

Member
uh ko sao bạn àh mong bạn sưa lại bài viết ko ảnh hưởng đến uy tín của mình

còn nếu ai chứng minh được em nó là lai Dobermann thì mình xin biếu người đó 20trieu

còn lý do ông anh đó nói gần nhà có bà bệnh tim hay ko thì minh ko biết nhưng mình khẳng định 100% là nhà ông đấy có 1 em pitbull đực mà ai nuôi pit thì chắc hiểu rằng cứ hai con đực tuổi trưởng thành nhìn thấy nhau là sủa và muốn chiến. đã từng có bài viết trên báo nói hai chó pitbull nuôi cùng 1 nhà đến tuổi trưởng thành cắn nhau như điên đó
anh bạn mình đến bắt lại rồi thực sự với bạn là giờ mình muốn mua lại em đó nhưng ông đấy ko bán nữa
và giờ mình lại vừa bắt 1 em gần 4 tháng màu mảng giống thế do việc kinh doanh làm hàng thất bại nên lại nuôi chó vì niềm đam mê
và mấy hom nữa cũng xuống nhà anh duykien ở hải dương bắt 1 em pit cái vện nữa

uh ko sao bạn àh mong bạn sưa lại bài viết ko ảnh hưởng đến uy tín của mình

còn nếu ai chứng minh được em nó là lai Dobermann thì mình xin biếu người đó 20trieu

còn lý do ông anh đó nói gần nhà có bà bệnh tim hay ko thì minh ko biết nhưng mình khẳng định 100% là nhà ông đấy có 1 em pitbull đực mà ai nuôi pit thì chắc hiểu rằng cứ hai con đực tuổi trưởng thành nhìn thấy nhau là sủa và muốn chiến. đã từng có bài viết trên báo nói hai chó pitbull nuôi cùng 1 nhà đến tuổi trưởng thành cắn nhau như điên đó
anh bạn mình đến bắt lại rồi thực sự với bạn là giờ mình muốn mua lại em đó nhưng ông đấy ko bán nữa
và giờ mình lại vừa bắt 1 em gần 4 tháng màu mảng giống thế do việc kinh doanh làm hàng thất bại nên lại nuôi chó vì niềm đam mê
và mấy hom nữa cũng xuống nhà anh duykien ở hải dương bắt 1 em pit cái vện nữa
Mình không có ý gì đả động đến uy tín của bạn và anh kia cả . >:D<>:D<>:D<>:D< tất cả chỉ là hoài nghi , ai đọc kĩ thì sẽ thấy hết . Mình không hề chê chó nhà bạn 1 tí nào , thậm chí là toàn khen :">:">:"> còn chuyện lai hay không thì mình không nói nữa , kiến thức hạn hẹp nên ko dám đưa ra kết luận gì . Ngay sau khi mình về HD đặt cún nhà anh Tuấn xong , thì anh kia gọi đt , bảo bán lại cho mình . Lúc đấy anh ý có lý do hợp lý 1 tí là mình cũng kham luôn , nhưng.........bạn cũng biết rồi đó =(( Đấy là duyên phận rồi , con chó với con người , muốn đến được với nhau cũng cần có cái duyên số .
Dù sao cũng cảm ơn bạn vì đã cho mình và mọi ng biết thêm nhiều thông tin . Chúc mừng bạn đã trở lại với niềm đam mê Pit . Mình cũng đặt 1 em nhà anh Tuấn HD rồi , cũng biết anh Kiên , nhưng chưa có dịp xem đàn cún nhà anh ý , mới quen các anh chơi Pit lâu năm thôi , nhưng mà anh em cùng đam mê nên cứ như người 1 nhà . Sống chân thành và quý mến nhau lắm :x:x:x:x:x

Mình nói cái gì đúng thế bạn ???? Tất cả chỉ là tường thuật lại , không thêm không bớt . Nghi ngờ là có tội àh ??? Tôi không khẳng định 1 điều gì hết bạn nhé , còn bạn muốn gây sự thì bạn cứ tự nhiên , tôi không quan tâm nữa :-h:-h:-h:-h

namnguyen

Member
ok ko sao bạn ah

vậy ah bạn xuống nhà anh tuấn bắt chưa sang tuần minh qua nhà anh kiên băt

nếu rảnh đi qua nhà minh thì alo anh em giao luu nhé tất cả chỉ vì đam mê

ok ko sao bạn ah

vậy ah bạn xuống nhà anh tuấn bắt chưa sang tuần minh qua nhà anh kiên băt

nếu rảnh đi qua nhà minh thì alo anh em giao luu nhé tất cả chỉ vì đam mê
Mình cũng định sang tuần mới bắt , bây giờ nó mới đc 39 ngày :">:">:"> tại dạo này rét quá , không dám tách đàn sớm . Cụ thể là mình muốn đợi có lịch thi đấu ở HD đã , tiện hôm đấy về HD . Vừa đi xem giao lưu , vừa đi bắt cún luôn ;));)) 1 công đôi việc :D hjhj

Challenger

Member
Rất mong ACE nên suy nghĩ thật kỹ trước khi viết bài và lập topic vì những topic như thế này luôn gây hoang mang đến nhiều thành viên mới gia nhập diễn đàn.Vụ việc này theo mình là đã có thể chấm dứt tại đây, xin phép được khóa topic lại, mong rằng những vụ việc như thế này sẽ không còn diễn ra lần nữa, để những khi chúng ta vào diễn đàn Vietpet thì đầu óc luôn cảm thấy vui tươi:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.