• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Max - PitBull của boy_armani8x

Ducthinhndt

Member
Anh đề nghị với CLB ngoài việc tập thể lực cho Pit thì cũng nên có giải vật tay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nói chơi thôi nhé.
Mọi người đồng ý thì Boy-Armani giật hết giải đấy.=))=))=))

Next

Member
Anh đề nghị với CLB ngoài việc tập thể lực cho Pit thì cũng nên có giải vật tay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nói chơi thôi nhé.
Mọi người đồng ý thì Boy-Armani giật hết giải đấy.=))=))=))
e tán thành ý kiến của a thịnh nhưng k cho a nam tham gia vì a ta rất hay quay tay nên tay rất to 3:-O

NChuChu

Vietpet sponsor
e tán thành ý kiến của a thịnh nhưng k cho a nam tham gia vì a ta rất hay quay tay nên tay rất to 3:-O
quay tay là gì vậy em??? em nói rõ ra được không ... vì ở đây ít người hiểu tiếng loóng

Next

Member
quay tay là gì vậy em??? em nói rõ ra được không ... vì ở đây ít người hiểu tiếng loóng
cái này chỉ hành động mà đang trên mạng ntn e ko diễn tả đc hết .. nói chung là 1 bài tập thể dục =))

boy_armani8x

Active Member
trông người a bé tí mà 70kg á...:))... e 60kg ko nhấc nổi con 20kg...mà a hay ở CVTN ạ... hnao e cho cún nhà e ra học hỏi kinh nghiệm của a
hehe.. cứ tầm chiều 5h hơn anh em gặp nhau ở công viên :))

thancau

Member
cái này chỉ hành động mà đang trên mạng ntn e ko diễn tả đc hết .. nói chung là 1 bài tập thể dục =))
ui... a này cứ phải vòng vo làm gì cho a Nam tò mò ạ... quay tay là từ ngữ mỹ miều của từ Thẩm du...=))

longtroc

Member
dạo này mã thế nào em ời . có vụ gì hay nhớ gọi anh đấy nhé :-h:-h:-h:-h:-h:-h

dạo này mã thế nào em ời . có vụ gì hay nhớ gọi anh đấy nhé :-h:-h:-h:-h:-h:-h
"Nâu Nắm Nới Xấy Ăn Nong Tọc" Tham Gia Diễn Đàn Nhỉ :)):)):)):)):)) ôi chết toàn sai lỗi chính tả :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss say quá!!!!:p

kubikubi

Member
Max dạo này được ông chủ cho tập luyện với cường độ cao quá, bảo sao mà cơ bắp cứ cuồn cuộn;;). Con cái này là con của Rocket đúng ko Nam:-w

boy_armani8x

Active Member
Max dạo này được ông chủ cho tập luyện với cường độ cao quá, bảo sao mà cơ bắp cứ cuồn cuộn;;). Con cái này là con của Rocket đúng ko Nam:-w
em đợt này mới nghỉ việc nên rảnh nên thời gian đi tập cho chó thoải mái :)) con cái con của rocket anh ah.

kubikubi

Member
Không phụ lòng ông chủ>:D<, công nhận con Max có độ bền tốt thật......Nam có cho nó uống dopping không thế;;)