• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marron một Female triển vọng của Long_xuthanh!!

Ryu

Member
Ui bé đáng yêu quá hà,chúc pé hay ăn chóng lớn và khỏe mạnh nhé8->

Tiếc là Bush ở HD, xa Thanh Hoá và không tiện xe đi lại cho lắm.
không thì làm vợ Bush rôi.f

taxi

bắt taxi về thanh hóa lấy chồng cho e nó nè......................

kết em nó đẹp mình feeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

bắt taxi về thanh hóa lấy chồng cho e nó nè......................

kết em nó đẹp mình feeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
Đã kiểm tra khả năng làm bố chưa chú?
He he! Marron nhà anh thì đã có chỗ nhắm rồi.

híx maron được a nào đặt trầu cau vậy anh. Mấy hữa ranh e cho gol nhà e ra thăm marron nhà anh được hem hihi

ra anh chơi củng gần wá ha. Cặp gol nhà a e thấy con marron đẹp thôi còn lena thi....chúc ngaỳ mơí tốt lành.

ra anh chơi củng gần wá ha. Cặp gol nhà a e thấy con marron đẹp thôi còn lena thi....chúc ngaỳ mơí tốt lành.
Lena nhà anh có nhà đâu mà chú gặp??????????
Đấy là con Jenni anh mới bắt thôi.

xí lộn hihi. Mà a long nè đợt nào a lấy vaxin thi lấy hộ e lun được không. Ở mình e bó tay với lại như a nói ( k bảo wản ) e củng ớn .%-(

xí lộn hihi. Mà a long nè đợt nào a lấy vaxin thi lấy hộ e lun được không. Ở mình e bó tay với lại như a nói ( k bảo wản ) e củng ớn .%-(
Đã tìm thấy cún chưa chú? Chẳng thấy chú báo tin lại.

Tình hình là em ấy đã đòi chống lầy. Không biết có anh nào muốn làm chồng của Marron không nhri?

Đã tìm thấy cún chưa chú? Chẳng thấy chú báo tin lại.
híc từ lúx mất gới giờ không thấy đâu nữa a à . Ông a em mới đưa e nuôi một xhú gsd. Nhưng e không khoái lắm. Em đaang bán con nokia n8 e đang dùng để mua một chú rott. Có ông j ở thái nguyên có rott đực 4th mún đổi n8 ma e k bít thế nào. A có kinh ngiêm sem thử được k. Tin ông đang bán rott và gsd. E online= dien thoại nên k copi link được.

maron đòi chống lầh fồi hả a. Chúc mừng a nhé. 2 tháng nữa là a có bầy gol nhỏ rồi. Thích thật đấy. E nó gìm được a tràng ngự lâm nào chưa.hay a lại đưa e nó ra hn vậy.