• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Malinois nhà bác nào biểu diễn cùng Yanbi và Hoài Anh Xoài

Cảm ơn anh Minh Cuong đã gửi hình ảnh và đường link này.

Cái xà ngang thấp quá so với khả năng của Mali. Quay phim và diễn viên chuyên nghiệp, bé Malinois cũng rất xinh. Hy vọng chủ của cún sẽ tham gia các hoạt động chung trên diễn đàn và các hoạt động ngoài trời cùng hội Malinois.

Cảnh này quay ở CVTN đây.

KimCuong

Active Member
Cái xà ngang thấp quá so với khả năng của Mali.
Cái kênh truyền hình này PR hay quá, với cái xà ngang thế này thì thằng Mit (fox) nhà tớ cũng nhảy qua nhảy lại không lấy đà được 10 lần là ít. \:D/

Mấy bạn chủ nuôi Malinois trong mấy tấm ảnh này cũng nên phải xem lại khả năng của mình nhé.

Thông tin đại chúng mà làm như này thì chỉ có hại người đam mê thôi.

Buồn thay./.

vanglai213

Active Member
Cái kênh truyền hình này PR hay quá, với cái xà ngang thế này thì thằng Mit (fox) nhà tớ cũng nhảy qua nhảy lại không lấy đà được 10 lần là ít. \:D/

Mấy bạn chủ nuôi Malinois trong mấy tấm ảnh này cũng nên phải xem lại khả năng của mình nhé.

Buồn thay./.
Ui dời cái bác này , em mali trong hình nó bay vượt qua cái bục trong công viên thống nhất cao 1m6 nhẹ như không đó . ^^ mấy em này biểu diễn mẫu cho hội peticon toy dog làm mẫu , anh đừng hiểu lầm nhá . Anh cứ mang rott ra so tài ai thắng mất chó chơi luôn >:D<>:D<>:D<:-*:-* , giám thì khiêu chiến , giám không ? hehe ;);)

Buồn thay./.
Chắc không có cái sào nào đủ cao để cho Malinois thể hiện nên đành phải dùng cái dụng cụ cho fox này. Chắc anh đạo diễn sợ cái quả đũng quần của diễn viên bị rách toạc ra. Cái độ cao này chắc chỉ để cho diễn viên nhảy qua là chính. =))

Nhìn là biết ngay không phải dân chuyên rồi, cậu trai kia chắc học mãi mới dạy được quả nhảy qua vì khi gọi Malinois nhảy qua không cần dây xích thì mãi mới gọi được vì có phải là chủ của nó đâu mà ra lệnh :))

KimCuong

Active Member
Anh cứ mang rott ra so tài ai thắng mất chó chơi luôn >:D<>:D<>:D<:-*:-* , giám thì khiêu chiến , giám không ? hehe ;);)
Bó tay với chú. Chú chẳng hiểu ý anh gì cả. Mấy bố đạo diễn phân cảnh này chẳng hiểu tý gì về Dog hay nói thẳng là về Mali cả. Bắt nó nhảy qua cái xà ngang cao 20cm mà cũng PR được, buồn cho Mali quá chú Vàng lai ơi.:))

Rồi cả mấy nhóc này nữa, cũng làm bộ nhảy cùng chó, anh chịu không hiểu được mấy nhóc đó nuôi chó được mấy ngày rồi. Anh thua................:))

Anh xin lỗi, kệnh cỡm quá. :-"

tuan.hoang

bác kimcuong nói chuẩn: ''kệnh cỡm" vãi luyện!..........................................

Dám nhận luôn đây là Aid nhà em đấy ạ :))))) kênh 14 làm quả đổi tên thành Erd nên các bác k biết phải rồi :)) cái này thật không xứng với sức mali , và đúg là những người làm phim hiểu ít về chó , trong đó có em :">

vanglai213

Active Member
Bó tay với chú. Chú chẳng hiểu ý anh gì cả. Mấy bố đạo diễn phân cảnh này chẳng hiểu tý gì về Dog hay nói thẳng là về Mali cả. Bắt nó nhảy qua cái xà ngang cao 20cm mà cũng PR được, buồn cho Mali quá chú Vàng lai ơi.:))

Rồi cả mấy nhóc này nữa, cũng làm bộ nhảy cùng chó, anh chịu không hiểu được mấy nhóc đó nuôi chó được mấy ngày rồi. Anh thua................:))

Anh xin lỗi, kệnh cỡm quá. :-"
@@ Họ mượn đóng phim mà anh hehe mali lên tivi ok rồi khà khà

[animal RESCUE];563804 nói:
Dám nhận luôn đây là Aid nhà em đấy ạ :))))) kênh 14 làm quả đổi tên thành Erd nên các bác k biết phải rồi :)) cái này thật không xứng với sức mali , và đúg là những người làm phim hiểu ít về chó , trong đó có em :">
Đóng góp chút phong trào cho hội toy dog thì cũng hay Linh nhỉ, có khi mali vài tháng nữa được đóng phim hành động luôn ấy chứ .;)

diễn viên đạo diễn phải chọn cái nào dễ nhất để quay chứ vì có khi đó là lân đầu họ dạy chó .Cái chính là quảng cáo chụp hình mà .

tran van hoan

Active Member
Các bác ơi sao người lạ dẫn nó mà nó ko tớp cho phát nhỉ :D

Đó là cách giáo dục hòa đồng của mỗi chủ nhân của malinois . Và chủ nhân của nó có muốn cho người lạ thân thiện hay không ! Nhưng mali là loài rất cảnh giác lên chơi với nó nhưng vẫn phải cực kỳ cẩn thận vì nó là dòng chó dữ , không cẩn thận mà chơi với nó như kiểu chủ của nó chơi với nó là ăn Táp ngay . Mình thì không thích nó gần gũi với người lạ . Vì mình Hl nó theo kiểu chó bảo vệ . Không tin hôm nào thử với Ali nhà mình 1 tí là biết ngay hè hè .....

Thân .