• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mừng 5 sẽ off xoáy thái

cuteo8888

Vietpet sponsor
kính mời toàn thể anh em nuôi xoáy thái đến họp mặt vào lúc 9h sáng chủ nhật tại vườn hoa hàng đậu rất mong anh em đến họp mặt đông đủ và dẫn theo các em xoáy thái đến họp mặt uống trà đá lề đường hehehehehe<:p em viết thiếu gì thi các bác cứ bỏ sung thêm nhé :-/

damson82

Member
Lỡ hẹn dịp gặp mặt giao lưu cùng anh em rồi.
Trước mình tính ra vào cn.nhưng do lịch công việc thay đổi nên lại ra sớm 2 ngày.
Chúc anh em đông vui!

damson82

Member
Anh em hải phòng xem lịch thế nào làm chuyến lên giao lưu luôn chứ nhỉ.ngoài đấy mình thấy rất đông anh dm chơi xoáy mà.

huy.hp

Member
uh ... ở hải phòng cũng có nhiều người chơi xoáy thái anh ah nhưng mà ngại mang đi xa lắm anh ah :D vì các em nó to nên việc vận chuyển cũng khó khăn nên anh em hà nội - hải phòng off giao lưu qua diễn đàn là được rồi anh ah ^^ hihi

CN này hi vọng AE sẽ có mặt đông đủ để hội Xoáy Thái càng ngày phát triển lớn mạnh:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

MrDD

xin 1 slot nhé hehe..
Cuty hôm ý đi tôi qua xong cùng đi nhé đang dủ thằng sò hôm ý đi cùng ^ ^

MrDD

uh ... ở hải phòng cũng có nhiều người chơi xoáy thái anh ah nhưng mà ngại mang đi xa lắm anh ah :D vì các em nó to nên việc vận chuyển cũng khó khăn nên anh em hà nội - hải phòng off giao lưu qua diễn đàn là được rồi anh ah ^^ hihi
có sao đâu cố gắng lên được ae off cho vui mà! cho ngồi trên xe đóng bỉm vào là oki :D

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chủ nhật này ae cố gắng có mặt đông đủ nhé .ae nào cùng chung niềm đam mê mà chưa từng đi họp hãy đừng ngại mình là cave đực sẽ tiếp đón ae đến lúc ra về thật vui vẻ.

MrDD

chủ nhật này ae cố gắng có mặt đông đủ nhé .ae nào cùng chung niềm đam mê mà chưa từng đi họp hãy đừng ngại mình là cave đực sẽ tiếp đón ae đến lúc ra về thật vui vẻ.
Ngại lắm ông a tiếp đón sao đây? hay a Bình tổ chức cho mấy e nó đi công viên nước đê =))

planet91

Member
:(( tiếc thế mồng 6 mới ẵm đc bé 2 tháng về mà mồng 5 đã off rồi :((

Sáng mai AE nhớ có mặt đúng giờ nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! mình nhắc lại là 9h sáng mai CN ngày 5/8/2012 địa điểm off là Vườn Hoa Hàng Đậu

MrDD

Hài mài mong đừng có việc gì đi off cho thoải con gà mái! 9h có mặt đầy đủ ^ ^