• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời offline ngày 05 thang 10 năm 2008

Status
Không mở trả lời sau này.
Hu hu hu :(( :(( :(( !!! buồn quá buồn quá tại sao lại như vậy được đúng hôm đi được off thì trời lại không cho đi buồn quá hic hic mọi người ơi mình xin góp ý kiến là sang tuần sau đi off bù liệu có được không .....tuần sau là ngày 12 tháng 10 năm2008 ....xin mọi ngừoi cho ý kiến ...... Mình rất cảm ơn tất cả mọi người....................::D

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hix lúc em đến còn chả có ai, không thấy ai quen nên ngại cứ đứng ở một chỗ, có một anh mang Collie đến rồi lại về đúng lúc chú Kỳ với mod Davil đến chứ, tiếc quá... May mà hôm nay cũng có các bạn đến off, dù hơi ít nhưng lần đầu được đi off nên em rất vui:D.

mrailen

Member
đúng là 3 keo con mèo mở mắt,3 lần off thì 2 lần mưa,hi vọng các lần sau mưa thuận gió hoà hơn

Hu hu hu :(( :(( :(( !!! buồn quá buồn quá tại sao lại như vậy được đúng hôm đi được off thì trời lại không cho đi buồn quá hic hic mọi người ơi mình xin góp ý kiến là sang tuần sau đi off bù liệu có được không .....tuần sau là ngày 12 tháng 10 năm2008 ....xin mọi ngừoi cho ý kiến ...... Mình rất cảm ơn tất cả mọi người....................::D
off tuần sau chắc là đươc, nếu trời không mưa :blusshing: nếu tuần sau mà đi off thì tớ bỏ luôn buổi tham quan ở trươngf, đem em miu đi góp mặt, chứ hôm nay em ý đi rồi về tay không, buồn xo à ... chiều em ý lắm :love struck:

@Neko: bạn Neko off lúc nào mà "rất vui" thế ??

3 lần đi off ở svđ Quảng an đều mưa cả 3.. may mắn lần đầu thì 9h30 mưa tạnh hì hì:) hum nay đi 2 vòng từ nhà ra svđ quảng an thì mới được thông báo của ban tổ chức :)

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hôm nay vẫn off mà bạn ơi, tớ đi từ 9h30 mà đến nơi chẳng có bóng ai cả, mãi mới thấy vài người đến tay không nhưng họ đến rồi thấy bác chủ quán nước bảo nay hoãn nên lại đi về, có 1 anh mang Collie đến, tớ vừa thấy đã hô lên "Chó chó kìa", làm anh ý quay ra nhìn, lúc đấy tớ ngượng chín mặt, lúc sau anh ấy cũng bỏ về. Neko thấy lạ là nắng to từ 9h rồi mà sao không ai đến, nên đòi chờ mãi, lúc sau chú Kỳ với anh Davil đến nhưng tớ ngại vì không quen ai, cứ đứng 1 góc đường cùng bf, ai mà thấy có 1 cặp đứng cạnh xe máy ở đường vào chung cư thì đấy là tớ đấy ạ:p. Sau thấy chị Hangzin đến vẫy nên chạy đi theo, lúc đó đã gần 11h rồi, không đông như lần trước nhưng vui và hạnh phúc lắm, thấy mọi người vẫn đến mà, có khoảng chục chú cún thôi, nhưng lần đầu tiên Neko đi off chó nên Neko rất vui:love struck:!

Lúc đứng chờ toàn bị bf mắng là đồ nhiệt tình, chả có ai đến đâu, rồi ảnh cứ bắt về nhưng may tớ nài nỉ đòi chờ mới được ôm các cún:D. Chỉ tiếc cho bạn nào không đến hôm nay thôi, hehe:D.

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Bớ, bác Kỳ viết rành rành là 10:00 mới Off cơ mà... Cơ khổ mấy bạn ra mà không được Off... Alone Hamster ơi, tiếc quá vì chị ko được gặp bé Ju mông không đuôi của em... Chán thật đấy..

Vầng,10h đúng off là phải ạ. Cái này ai đến sớm mà ko ráng chờ thì phải chịu?! Nhưng còn những người chuẩn bị đi rồi lại đọc đc thông báo của bác Cường thì sao? Cùng là BCN,người này kêu hoãn người kia lại ra off (sau khi đã kiểm tra sân bãi) là thế nào???

hoan_nc

Member
Vầng,10h đúng off là phải ạ. Cái này ai đến sớm mà ko ráng chờ thì phải chịu?! Nhưng còn những người chuẩn bị đi rồi lại đọc đc thông báo của bác Cường thì sao? Cùng là BCN,người này kêu hoãn người kia lại ra off (sau khi đã kiểm tra sân bãi) là thế nào???
Đúng rồi bạn ơi! Lúc đầu mấy Bác BCN vì thấy trời mưa sáng sớm nên nghĩ sân bị ngập ko off được nhưng vì các thành viên đã ko lo thời tiết xấu vẫn đi off, trong đó có tôi. Còn về chuyện người báo hoãn người báo off chính là lý do trên. Tại thiên nhiên không ưu đãi mà. heêêêêe

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
BCN nói hoãn là do thấy tình hình thời tiết không ổn định thôi, còn có một số người như Neko vì chưa kịp đọc thông báo hoãn đã lên đường, lúc ra không có ai nên cũng nhiều người đến rồi về lắm, không phải lỗi của BCN đâu, chú Kỳ cũng cẩn thận dặn trước nếu mưa thì hoãn rồi cơ mà, chẳng qua có nhiều bạn nhiệt tình mong mỏi quá nên đến chờ đợi mòn mỏi mãi, thấy có vài mống cún nên lôi vào sân chơi luôn thôi chứ buổi đó ít lắm đó:).

NPKG6875

Member
Thật ra thì là hoãn, nhưng có những thành viên ngta vẫn cứ đến thì cũng k thể ngăn được, cái này k thể trách BCN bạn ạ.Với lại hôm đó BCN CLB GSD có hẹn nhau đến để họp bàn tổ chức ngày 12/10 nên cũng đông người. Còn thì chính thức hôm 5/10 vẫn là hoãn.

Status
Không mở trả lời sau này.