• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời off cún yêu vào các buổi chiều hàng ngày tại Đô Thị Văn Quán

Scoobydoo

Member
Rút kinh nghiệm đàn trước, đàn này ai muốn xem phải xem có hợp tuổi không đã:)):)):)):))
Đàn này sẽ gây hồi hộp hơn vì đàn trước ra màu rất chuẩn, đàn này hứa hẹn màu sẽ đa dạng hơn:p:p:p

Pham Thang

Member
Nhân dịp 1/5 ra làm vài kiểu giao lưu cùng ACE. Văn Quán dạo này nhiều chó kéo xe ghê;;) Rốt có đuôiChính chủ đẹp hơn sao Hàn Quốc - chưa từng thẩm mỹ :)) Rọ mõm vì toàn côn đồ:D<:p

mayvscntkC

Cảm ơn bạn với bài viết rất hay.
Mình rất thích bài viết này và thỏa mãn với nội dung của nó.
Rất mong tiếp tục nhận được những sự đóng góp và chia sẽ quý báu này.
Trân trọng.

Pham Thang

Member
a PR chuyên nghiệp vãi... cả cái ảnh e chụp với con Vàng đâu hả Lão Hạc :))
Bầu Thịnh đang thi cập đôi cẳng dài tại sân khấu công cộng danh tiếng Nghĩa trang Văn Quán=))=)) 2 ảnh còn lại sang topic Thổi lửa Great Dane xem nhé :x

lkpt_knight

mấy lần định mang chó lên nhưng nhà em ở tận Ba La nên ngại đi, hơn nữa con chó nhà em thích cắn cho lạ, sợ mang lên bị đánh hội đồng thì cũng tội hehe ^^!=((=((=((=((=((=((

Pham Thang

Member
mấy lần định mang chó lên nhưng nhà em ở tận Ba La nên ngại đi, hơn nữa con chó nhà em thích cắn cho lạ, sợ mang lên bị đánh hội đồng thì cũng tội hehe ^^!=((=((=((=((=((=((
Xa thì 1 tuần hoặc 1 tháng mang lên 1 lần giao lưu cho vui. Tất cả chó manh động đều xích riêng , không sợ cắn nhau đến chết đâu. Thỉnh thoảng đấu võ mồm 1 phút thôi :D:D

lkpt_knight

a lại nguy hiểm đấy :))
To lkpt_knight : chó nhà b là chó gì, dữ ko... :)):)):))
chó nhà mình là h'mông đuôi cộc, chó ta màu trắng ý mà bé tí thôi;);););) chẳng qua nó đang có chửa nên tính khí hơi thất thường

PhamThinh

Member
* phù phù* topic mốc quá r a Thắng ơi...a up thêm ảnh 2 đứa nhà a đi, xem con bentley ntn r ạ, đây là ảnh thằng lợn nhé :) đi trước up ảnh làm gương =))=))=))

Scoobydoo

Member
Do thời gian tới mình rất bận nên không có thời gian chăm sóc 2 em Great Dane hiện gần 8 tháng tai dựng con trai của bentley. Bạn nào thích chơi Great Dane thì liên lạc với mình nhé.