• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời off cún yêu vào các buổi chiều hàng ngày tại Đô Thị Văn Quán

Dob_nhaque

Chúc mừng anh thắng nhé, mới nghe thông tin siêu mẫu nàh anh đã mẹ tròn con vuông, hình như là đủ 12 con Giáp, anh em yêu quý Greatdan lại có cơ hội sở hữu những cún khủng. Chúc mừng anh nhé

thancau

Member
t3 ra bãi tha ma Văn quán A dũng ơi... bọn e vẫn ở đấy mà... a lười vãi ra ý =))))

thancau

Member
nó khỏe r a ạ... tiêu chảy *** gì mà hôm đấy túm được con chó ta mà cắn như đúng r =)) ả o lắm a ạ

ông em đi mua ngay cái rọ mõm cho nó đi, a thấy con em họ anh bảo chú có lần sang kiếm rọ mõm để về khóa hàm con Lợn rồi hả :))

thancau

Member
e định khóa r =)) nhưng bố e thấy chó bị cắn mấy phát nên bảo là thôi ko rọ riếc gì hết để cho nó thoải mái ko ra đường bị bem ko ăn lại được :)):))=))=))=))

Pham Thang

Member
Chúc mừng anh thắng nhé, mới nghe thông tin siêu mẫu nàh anh đã mẹ tròn con vuông, hình như là đủ 12 con Giáp, anh em yêu quý Greatdan lại có cơ hội sở hữu những cún khủng. Chúc mừng anh nhé
Cám ơn Sơn đã chúc mừng :)) chăm đàn cún đông nên cũng oải phết, từ sáng đến đêm luôn~X(~X(~X(. bù lại các bé lớn nhanh như thổi :x:x . Mấy hôm nữa cún mở mắt sẽ chụp hình để ACE chiêm ngưỡng :))

DuYcOi

Member
Cám ơn Sơn đã chúc mừng :)) chăm đàn cún đông nên cũng oải phết, từ sáng đến đêm luôn~X(~X(~X(. bù lại các bé lớn nhanh như thổi :x:x . Mấy hôm nữa cún mở mắt sẽ chụp hình để ACE chiêm ngưỡng :))
Em nóng lòng Chiêm ngưỡng các bé quá Anh Thắng ơi, Mấy hôm nay em định bố trí đến thăm các bé mà bận quá với lại sợ phải kiêng kữ gì, Nếu hôm nào an rảnh anh ở nhà thì cho em qua thăm ngắm các bé nha

Pham Thang

Member
Em nóng lòng Chiêm ngưỡng các bé quá Anh Thắng ơi, Mấy hôm nay em định bố trí đến thăm các bé mà bận quá với lại sợ phải kiêng kữ gì, Nếu hôm nào an rảnh anh ở nhà thì cho em qua thăm ngắm các bé nha
Chào Duy, mây hôm nữa cún mở mắt và biết đi A se alo để cậu qua xem :D, cám ơn Duy đã quan tâm

thancau

Member
Anh Thắng ơi, em gọi anh toàn thue bao ko liên lạc đc anh ah. Anh dang di ctac ah?
e cũng gọi cho a ý mà toàn thuê bao thui... thấy giang hồ đồn là bác ý bế 13 mẹ con nha Bentley đi gửi rồi chả biết ntn ?????

Con Lợn Lòi

Active Member
e cũng gọi cho a ý mà toàn thuê bao thui... thấy giang hồ đồn là bác ý bế 13 mẹ con nha Bentley đi gửi rồi chả biết ntn ?????
Không biết nữa, mình cũng đang ngóng tin từ bác ý lắm đây mà không thấy thông tin gì. Đang muốn tận dụng cơ hội nay sang phụ bác ý một tay để giảm béo mà gọi hoài không liên lạc được! :-??

Pham Thang

Member
Chào tất cả các Anh Chị Em

Mình đang gửi chó tại nhà Chị gái. Cũng rất muốn mời ACE đến chiêm ngưỡng nhưng chưa có dịp thuận tiện và mình cũng muốn cún lớn thêm một thời gian ngắn nữa khi đó ACE đến xem và chọn cún sẽ dễ dàng và thích hơn, hiện nay đàn cún đang phát triển rất tốt, mập mạp, chạy lon ton rất yêu .
Để thuận tiện , mình sẽ chủ đông điện thoại và cung cấp địa chỉ tới ACE trước 2 ngày để ACE sắp xếp.
Chúc tất cả mọi người cuối tuần vui vẻ và hẹn gặp lại sớm ;):-*
Vì lý do việc riêng gia đình nên mình không mở dt thường xuyên mong mọi người thông cảm;)

Hôm nào

Pham Thang

Member
Anh Thắng ơi, em gọi anh toàn thue bao ko liên lạc đc anh ah. Anh dang di ctac ah?
Hehe, A đây, dạo này Văn quán lại bắt đầu giao lưu đông vui trở lại rồi >:D< hôm nào cậu về HN alo gặp nhé:x