• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời off cún yêu vào các buổi chiều hàng ngày tại Đô Thị Văn Quán

Pham Thang

Member
Các bạn lưu ý: Vì off hàng ngày nên có khi người này bận không ra được nên Chúng ta nên ghi lại số đt của các bạn cùng off để hẹn nhau ai rảnh thì ra off cùng cho vui. ;););)

Pham Thang

Member
Các buổi off thường ngày vẫn diễn ra khá đều đặn và vui vẻ. Dạo này thêm 1 em Chó ta mầu ghi nhập hội ;)

Em xin ké anh Thắng vài cái ảnh của bush :D Đây là khi em nó còn ở nhà , ánh mắt ngáo ngơ ;;)
á Còn đây là khi đã hoàn thành được nửa thời gian khóa học
2 Bush và Ben
a lưỡi đỏ lòm :))
anụ hôn đồng giới =))
E đang ngóng từng ngày để bush về chơi với Bentley :((

Pham Thang

Member
Tiếc là em và Nam không thể tham gia. Nếu mình ở gần nhau chắc là buổi of hoành tráng lắm.
;;);;) Nếu Nam và Bình ở gần với A thì quá tuyệt luôn =))=))=)) sẽ liên tục off hàng Siêu Trường Siêu Trọng hàng ngày luôn :-*:-*
Mấy hôm nay mọi người bận rộn nên hơi bị dãn đoạn vài ngày :-?? NHiều cổ động viên nữ cổ vũ nhiệt tình =))=))=))=))

Pham Thang

Member
Off sôi động vui vẻ tại Văn Quán ngày 21/4/2012 với sự xuất hiện 2 thành viên mới là Pun - Gấu Trúc Panda và Husky ;;)
còn đây là CÔNG CHÚA NGỦ TRÊN HÈ =))=))
Còn đây là BUN MÁU CHIẾN :-w
Thơm Em chân dài 1 phát nào :x:

Pham Thang

Member
Chiều mai ngày 3/5/2012 lúc 17h 30 xin mời các bạn yêu dog đến GIAO LƯU vui vẻ tại Đô thị Văn Quán gần TT 12. Buổi giao lưu có sự ra mắt của 1 em Dob màu Socola mới về VN của Mr Minh cùng các cún yêu khác. Xin mời các bạn xa gần đến tham gia ;;);;);;). Thắng Văn Quán <:p<:p<:p

Pham Thang

Member
Giao lưu vui vẻ ngày 5/3/2012 tại Đô Thị Văn Quán Hà Đông HN :D:D
Có sự ra mắt hot boy ARGO màu Socola Dob Quốc tịch nước ngoài ;;);;);;)
EM nó và Ba của Mr Minh chính chủ

Còn đây là siêu mẫu Bentley cùng hot boy Argo

haitdang

Member
eheheh để hôm nào rảnh mang Dolce lên chơi một bữa tiện cho nó gặp anh em Argo nhà nó cái :D

thancau

Member
:)) bác Thắng chụp mấy cái đẹp phết nhỉ... nhìn cả em lẫn con Lợn điên đều đẹp hơn mấy ảnh kia..:-w:-w:-w... bác cỗ vũ thêm cho ae đến off chp vui đê... quân số dạo này it hẳn đi...:(
P/S anh dũng... nhìn anh chụp vs con bush trông gian kinh khủng......:))

Pham Thang

Member
Giao lưu vui vẻ và đấu võ mồm của các cún yêu đầu tháng 5/2012 tại Văn Quán :x:x:x;;);;);;)
=))=))=))=))

cho em xin đặt một suất với nhé , em là thành vien mới ở Vạn Phúc em đang nuôi 1 con bully

hân hạnh đón thành viên mới , có phải đồng chí Soihoang007 có em gái tên là Trang đúng không nhỉ :-??

Pham Thang

Member
đổi địa điểm

Thông báo địa điểm giao lưu mới từ 15/5/2012
Bãi cỏ giữa đường đôi Hồ Văn Quán đối diện Cà phê xanh.
Nhóc LỢN màu trắng hoa văn ghi đang là đương kim sát thủ chân ngắn xấu xí manh động số 1 Văn Quán.
Trong Chiều Hội Chân Dài Văn Quán, Lợn đang tìm hiểu đôi chân dài miên man của Siêu mẫu Bentley thì bất ngờ 1 trai làng Văn Quán ( cẩu tạp chủng) xuất hiện, nhìn Lợn chân ngắn lại đang sàm sỡ chân dài, ngứa mắt Trai làng bất ngờ phang 1 phát chí mạng vào mông Lợn. Đang phê phê, bị phang bất ngờ Lợn kêu eng éc x-(x-(x-(x-:)D và quay lại không cần do dự, Lợn phang thẳng vào mặt Trai làng 1 cú sấm sét. Bị phản đòn trực diện, Trai làng hoảng loạn bỏ chạy. Với bản tính thèm tiết, Lợn điên cuồng truy sát. Nhưng vì chân quá ngắn nên mặc dù đã tua hết công suất nhưng không sao Lợn đuổi kịp Trai làng. ( còn tiếp)..