• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời mọi người yêu Labrador Retriever offline ^^

Ngày mai lúc 1h chiều em có làm bữa dạo phố cho các bé Labrador. Ở công viên Lenin. Thân mời anh chị các bạn tham gia cho vui, trao đổi thông tin cũng như kiến thức nuôi chó nói chung và dòng Labrador nói riêng. Và quan trọng nhất là cho các em cùng dòng giống chơi với nhau. Thân ái!

Em là Quỳnh. Ai cần hỏi gì cứ alo em : 0168399 hai ba một một.

Page của các bé Labrador nhà em : facebook.com/pages/Bes-Mama

dragon82

Member
hôm nay mới xem ảnh đàn con của Tony, những 9 con cơ à, yêu thế, cho a mượn 1 cái ảnh nhé, chắc các bé đã về với chủ mới hết rồi đúng ko?

hôm nay mới xem ảnh đàn con của Tony, những 9 con cơ à, yêu thế, cho a mượn 1 cái ảnh nhé, chắc các bé đã về với chủ mới hết rồi đúng ko?
10 con nhưng 1 con lót ổ anh ạ :( a cứ lấy ảnh thoải mái. Các bé về với chủ mới hết rồi , e tiếc lắm huhu. Ko đc giữ lại con nào cả. Còn 1 con định để nuôi mà bạn của bố tới chơi cũng kiên quyết bắt lun :( lần tới e lại qua nhờ a nhé.