• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời họp bàn về FESTIVAL 2010

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Thay mặt anh chị em trong BTC mời anh chị em trong BTC và những thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC họp mặt vào sáng chủ nhật 29 tháng 08 .9h30 tại quán cafe 23 Cầu Gỗ.anh em đên đúng giờ để bàn công việc cụ thể nhé

Hung.tinhyeu

Active Member
Thay mặt anh chị em trong BTC mời anh chị em trong BTC và những thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC họp mặt vào sáng chủ nhật 9h30 tại quán cafe 23 Cầu Gỗ.anh em đên đúng giờ để bàn công việc cụ thể nhé
9h30 sáng chủ nhật ngày 32/08/2010 hay chủ nhật ngày 50/09/2010 đấy Đ/C ơi.

bocun2006

Phó Nhòm Vietpet
Ban Tổ Chức Vs BTC

Thay mặt anh chị em trong BTC mời anh chị em trong BTC và những thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC họp mặt vào sáng chủ nhật 9h30 tại quán cafe 23 Cầu Gỗ.anh em đên đúng giờ để bàn công việc cụ thể nhé
=))=))=)) thay mặt anh chị em trong BTC và những thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC xin được nhận lời mời của đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC. Hẹn gặp Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC tại Cafe 23 Cầu Gỗ để bàn công việc cụ thể nhé. Đề nghị Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, các anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC có mặt đúng giờ để họp bàn công việc của BTC.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC.:wall::wall::wall:

KimCuong

Active Member
Hy vọng sáng chủ nhật 29.08.2010, BTC sẽ nhận được sự hưởng ứng của các thành viên trong BTC và tiếp nhận thành viên BTC.

Thay mặt đồng chí thay mặt BTC cảm ơn anh chị em BTC và những thành viên tham gia vào BTC với anh chị em BTC. :wall: :wall: :wall:

Xin cảm ơn BTC và đồng chí thay mặt BTC! :wel: :))

phamhuyhoang

Active Member
=))=))=)) thay mặt anh chị em trong BTC và những thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC xin được nhận lời mời của đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC. Hẹn gặp Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC tại Cafe 23 Cầu Gỗ để bàn công việc cụ thể nhé. Đề nghị Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, các anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC có mặt đúng giờ để họp bàn công việc của BTC.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn Đ/c thay mặt cho anh chị em trong BTC, anh chị em trong BTC và nhũng thành viên nhiệt tình tham gia vào BTC.:wall::wall::wall:
Xin lỗi Ban tổ chức!ai có thuốc đau đầu cho em một vỉ! em uống 1 viên còn thừa để em dành cho người sau đọc bài của anh Bocun!nếu không ai cho em thuốc đau đầu thì em xin vắng mặt buổi họp mặt hôm đó ^_^

hoangtkv

Active Member
Em đang lo chủ nhật này "xịt" buổi offline Phú Quốc vì mưa bão thì được lời mời đi uống cafe ke ke!

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Em đang lo chủ nhật này "xịt" buổi offline Phú Quốc vì mưa bão thì được lời mời đi uống cafe ke ke!
Cafe này là quán của ca sĩ LỆ QUYÊN đấy he...he không ai mời đâu mà chỉ mời tham gia BTC thôi :D

phamhuyhoang

Active Member
ca sĩ Lệ Quyên là người tình cũ của anh Kim Cương nên anh em đến đó uống nhiều đi nữa cũng đc miễn phí hết ^_^ đúng không anh Kim Cương???

my_lucky

Active Member
Hơ hơ, sao anh em ban tổ chức lại có lời mời mở rộng thế nhỉ ??? Dù là ca sĩ Lệ Quyên hay cafe bồ anh Đá Quý đi chăng nữa thì cũng không biết có đủ chỗ cho anh em VP HN không nhỉ ???? hơ hơ, đơn giản là vì em thấy ai ai cũng nhiệt tình trong chuyện này cả mà........

KimCuong

Active Member
ca sĩ Lệ Quyên là người tình cũ của anh Kim Cương nên anh em đến đó uống nhiều đi nữa cũng đc miễn phí hết ^_^ đúng không anh Kim Cương???
Hơ hơ, sao anh em ban tổ chức lại có lời mời mở rộng thế nhỉ ??? Dù là ca sĩ Lệ Quyên hay cafe bồ anh Đá Quý đi chăng nữa thì cũng không biết có đủ chỗ cho anh em VP HN không nhỉ ???? hơ hơ, đơn giản là vì em thấy ai ai cũng nhiệt tình trong chuyện này cả mà........
Khà khà, oan gia ngõ hẹp nên gặp phải 2 ông em này! :(( :((

@ phamhuyhoang: Tội vu khống dân đen cũng bị xử lý theo pháp luật đó ông nhé! :wall:

@ my_lucky: Yên tâm em ơi, bao nhiêu cũng đủ, càng nhiều càng tốt. Cần thiết anh chị em ta tràn xuống lòng đường Phố Cầu Gỗ mà ngồi. Tội vạ đâu có lão Gỗ Cầu Kỳ chịu hết mà. :dancing:

my_lucky

Active Member
Ôi khổ thân anh Kỳ, giờ được gọi là Lão thế này.Đã thế em bảo con em cứ gặp anh kỳ ở đâu thì chào bằng ông, anh kỳ có mắng thì em bảo con em nó về mách bác đá quý.Anh Đá quý người to thế kia, chắc chẳng sợ anh Kỳ còm đâu nhỉ....ka ka

baduy_yeucho

Các bác ơi hôm nay mưa không hiểu Btc có họp không vậy??? Cháu gọi điện cho chú Kỳ mà không được

KimCuong

Active Member
Thay mặt đồng chí thay mặt BTC và anh chị em BTC cùng các thành viên đã tham gia BTC được trả lời. Sáng nay cho dù mưa gió nhưng BTC cùng các anh chị em thành viên BTC và anh chị em tham gia vào BTC vẫn họp bình thường như đồng chí thay mặt BTC đã thông báo tới anh chị em BTC và anh chị em tham gia vào BTC.

Chi tiết cuộc họp thì đồng chí thay mặt BTC sẽ có trách nhiệm thông báo tới BTC và anh chị em BTC cùng các thành viên tham gia vào BTC.

Xin thay mặt đồng chí thay mặt BTC và anh chị em BTC cùng thành viên tham gia BTC, được gửi lời cảm ơn tới anh chị em BTC cùng các thành viên đã nhiệt tình tham gia cùng BTC./.

baduy_yeucho

Cháu chào cả nhà!!!
Bác Cường cho cháu số điện thoại của bác được không ạ ??? hôm đấy cháu goi cho chú kỳ nhưng không ai trả lời nên cháu không biết tình hình như thế nào ạ

hoangtkv

Active Member
Bác Kỳ mấy hôm nay bận bịu việc sân bãi hay sao mà không thấy tóm tắt nội dung cuộc họp cho những anh em cộng tác viên nhiệt huyết biết tình hình nhỉ.