• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời dự thi chó bản địa tai Hà Nội

hai198x

Member
Bạn thử gọi đt cho bác Phạm Hùng xem còn vớt vát được gì không chúc may mắn =))

Con Lợn Lòi

Active Member
Em chỉ muốn đến để thêm phần náo nhiệt, không dự thi, chỉ muốn có em pit đi cùng có được không các bác!?

hai198x

Member
Em chỉ muốn đến để thêm phần náo nhiệt, không dự thi, chỉ muốn có em pit đi cùng có được không các bác!?
Nghe có vẻ vui đấy nhỉ nhưng hình như hôm đó chó không đăng ký thi thì không được mang vào thì phải bác ạ $-)

akaylove

Member
> a Hoan : Anh ơi chưa post ảnh hôm show PQ lên cho anh em xem ah ?

> a Hoan : Anh ơi chưa post ảnh hôm show PQ lên cho anh em xem ah ?

hoangtkv

Active Member
Hình như các anh em PQ chơi ở diễn đàn riêng hay sao mà tiệt chẳng thấy ai tổng kết sự kiện trên VP. Cần đẩy mạnh công tác PR lên chứ ạ.

tran van hoan

Active Member
Chào Hoàng

Hình như các anh em PQ chơi ở diễn đàn riêng hay sao mà tiệt chẳng thấy ai tổng kết sự kiện trên VP. Cần đẩy mạnh công tác PR lên chứ ạ.
Thì em biết rồi đấy . anh có chụp hình gì đâu . dắt chó chạy bở cả hơi tai rồi và có được phân công trong ban tổ chức đâu mà chụp hình . chỉ chụp hình từ điện thoại của mình sau khi con chó của mình đoạt hết tất cả 4 giải nhất trong đó có 1 giải quan trọng nhất cấp là : giấy chứng nhận chó đẹp cấp quốc gia Việt Nam ( CAC ) dành cho chó phú quốc đực .
Em xem tạm hình ảnh từ máy điện thoại Cùi của anh vậy nhé .mà hôm đấy em chụp nhiều lắm cơ mà và có bảo chụp mãi với được hình của anh,em pots hình của anh và cún lên xem nào , để anh xem anh trên hình có Tởm và còi dí còi dị không hehe :)):)):))

vanglai213

Active Member
nhất anh hoan nhé , em chúc mừng anh, đúc mái ngay đi thôi đừng chần trừ nữa@@

nhất anh hoan nhé , em chúc mừng anh, đúc mái ngay đi thôi đừng chần trừ nữa@@
Khoan chúc mừng vội, vì theo quy định thì giải nhất...mỗi giải phải khao ace 5.000.000 vnđ, tổng kết 4 giải của Hoan ( Thắng) tổng khao là 20.000.000vnđ, nhưng đến nay vẫn chưa khao ( đã có thông báo chính thức trước mặt KHỔ CHỦ rồi đấy nhé) không lại bảo là xử ép...

Tổng kết lại thấy còn yếu, kém về chó( Nhưng bù lại rất thành công về sự nhiệt tình của tất cả các ace yêu quý dòng chó này) hẹn lần sau sẽ tốt hơn ( còn bây giờ không nói gì được vì vừa buồn ( cho chó ) và vừa mệt nữa ) nên ace nào có hình ảnh hoặc ý kiến gì đóng góp thì nhẩy vào : CLB chó Phú Quốc - Hà nội giúp đõ cứu bồ với...:(:)(:)((
=))=))=))

tran van hoan

Active Member
Khoan chúc mừng vội, vì theo quy định thì giải nhất...mỗi giải phải khao ace 5.000.000 vnđ, tổng kết 4 giải của Hoan ( Thắng) tổng khao là 20.000.000vnđ, nhưng đến nay vẫn chưa khao ( đã có thông báo chính thức trước mặt KHỔ CHỦ rồi đấy nhé) không lại bảo là xử ép...
hoho 20.000.000 vnd thì em ok luôn và ngay chứ 2.000.....gì đấy thì em đau đầu quá . anh hiểu em nói vụ gì rồi đấy . đang đau đầu quá :(( tiếp tế em vụ này cho em đi nhức nhối quá :praying::praying::praying:

akaylove

Member
to a Hoan + a Thắng : 2 anh có ảnh của e Key nhà em không ạ ? Nếu anh nào có post hộ em với...e cám ơn nhiều :)

hoho 20.000.000 vnd thì em ok luôn và ngay chứ 2.000.....gì đấy thì em đau đầu quá . anh hiểu em nói vụ gì rồi đấy . đang đau đầu quá :(( tiếp tế em vụ này cho em đi nhức nhối quá :praying::praying::praying:
Theo anh thì em nên suy tính cẩn thận, vì cộng tất cả các khoản thì hơi bị nặng đó=)) riêng khoản 20.000.000vnđ đã hứa khao ace rồi thì....:(:)(:)((

to a Hoan + a Thắng : 2 anh có ảnh của e Key nhà em không ạ ? Nếu anh nào có post hộ em với...e cám ơn nhiều :)
Hình ảnh hôm đó chụp nhiều và nặng quá nên đang chỉnh lại rồi sẽ up lên sau nhé, vì nếu chỉ có mình chú thì ace khác lại thắc mắc...nên chờ nhé. Thân

vanglai213

Active Member
xong anh hoan rồi, chuẩn bị ứng chiến đi là vừa ẵm gì mà ẵm hết giải cơ chứ :)):)):)) nặng nề nặng nề rồi...cúp ôm mỏi tay

tu_balo

Member
Hình ảnh hôm đó chụp nhiều và nặng quá nên đang chỉnh lại rồi sẽ up lên sau nhé, vì nếu chỉ có mình chú thì ace khác lại thắc mắc...nên chờ nhé. Thân
ấy anh thắng đừng có quên ảnh của em và ku Bin nhà em đấy nhé:)):)):))up ảnh hôm dogshow đó lên cho ACE nào hôm đấy ko có mặt chiêm ngưỡng đi anh!!!
Thân

hoangtkv

Active Member
Hôm đấy mình cũng chụp được ít ảnh nhưng chẳng biết bác nào với bác nào, bác nào post ảnh chó của mình lên cho mình nhận diện mình sẽ post ảnh cho :))

Hôm đấy mình cũng chụp được ít ảnh nhưng chẳng biết bác nào với bác nào, bác nào post ảnh chó của mình lên cho mình nhận diện mình sẽ post ảnh cho :))
em đưa 1 số hình ảnh lên đi,hôm đấy anh thấy em là có máy ảnh có vẻ chuyên nghiệp nhất mà:-bd
anh là chủ chú Mắm nhé . em đưa hình lên đi và anh Hoan đã có nhã ý rồi , em đưa hình anh hoan lên xem có tởm và còi dí còi dị hay không =))=))=))