• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các Anh em xem tin

tony luky

Member
Xin Chào toàn thể ACE. Cho đến hôm nay khi mà mọi việc đã hoàn tất và 10h20p tối qua tôi nhận được thông tin cuối cùng về chú chó có tên OLAF sinh ngày 28/8/2008 ( con của bố Roy Terrae Lupiae V12(BSZS'10) VA2 ITALIA và mẹ V Remi del Rione Antico) sẽ về Hà Nội vào chiều tối ngày mai hoặc sáng ngày Chủ nhật theo 1 lịch trình bay khá rắc rối. mong Olaf về đến Hà Nội khỏe mạnh vì đường bay quá dài, nhưng olaf sẽ được chăm sóc tận tình và chu đáo.cám ơn các Bác đã xem tin. chúc các bác sức khỏe và hạnh phúc
do tôi chưa biết pot hình lên diễn đàn mong các bác thông cảm

Xin cáo lỗi với các Bác, chú OLAF có mẹ là FRONI VOM FALKBERG SG6 sinh ngày 26/6/2006, REMI là bà của OLAF. MONG các bác thông cảm

tony luky

Member
OLAF CHÀO Việt Nam và xin gia nhập làng GSD Việt Nam

Xin chào toàn thể Anh Em.Chủ nhân và OLAF hôm nay xin được ra mắt, Chúc toàn thể Anh Em sức khoẻ và thành đạt, sau đây là ảnh đón OLAF tại sân bay Nội Bài

dobecgie

Member
Hàng đỉnh quá bác ơi........Công nhận em nó đẹp thật.............Thèm quá đi mất chẹp chẹp:D

tony luky

Member
Cám ơn bạn DOBECGIE và Minh Cương đã ghé xem và chúc mừng, OLAF đang thay lông nên màu chưa đẹp như ở bên Đức, ảnh Olaf cách đây 2.5 tháng mời anh em xem

gianglongbien

Vietpet sponsor
OLAF rất đẹp xin chúc mừng bạn , cậu ta được bao tháng tuổi rồi ? thời tiết VN mùa này thay đổi thất thường cậu ta có thể chưa thích nghi ngay , bạn chăm sóc cho thật tốt nhé ? một lần nữa chúc mừng bạn chúc thành công ,

tony luky

Member
Chủ nhân và Olaf cảm ơn Anh Giang đã ghé xem và có lời khen, Olaf sinh ngày 28/8/2008 Anh ạ, rất khoẻ và sung lắm, olaf chưa chịu ăn thức ăn khác nhiều, chỉ ăn thức ăn khô và đang thay lông nhưng bộ áo vẫn rất đẹp.chúc Anh luôn khoẻ và thành đạt, em Hoàn cũng rất thích chú GSD của anh, hôm nào cho OLaf và cún nhà Anh giao lưu Anh Nhé

thực sự tôi làm nghề dạy chó đã lâu ,nhưng thú thực chưa bao giờ co dịp được chjieem ngưỡng chú em đẹp đến vậy ,chúc mưng anh

tony luky

Member
Cám ơn bạn HUNGdaycho đã có lời khen em nó. Olaf mới về quen chủ mới ngay nhưng dắt đi vẫn còn giật xích và chưa thuần lắm, để em nó ổn định mình dự định sẽ cho em nó học hành 1 thời gian cho thật ngoan.chúc bạn sức khoẻ và thành công

vanglai213

Active Member
Cám ơn bạn DOBECGIE và Minh Cương đã ghé xem và chúc mừng, OLAF đang thay lông nên màu chưa đẹp như ở bên Đức, ảnh Olaf cách đây 2.5 tháng mời anh em xem
em chúc mừng anh nha anh hoàn. Anh đã sở hữu 1 chú chó đẹp cho vn :D....

vanglai213

Active Member
Cám ơn Đạo nhé, em vẫn khoẻ và tazan vẫn tốt chứ, GSD là ĐAM MÊ của anh mà
:D nó vẫn khỏe anh à, chạy như trâu ấy không có em nó tự chạy tập thể dục ^^..em biết cái này khỏi bàn cãi khà khà cũng cũng thích nhưng không được như anh thôi. 1 lúc nào đó em sẽ kiếm 1 em chơi GSD với anh cho vui :))

WOLF-BROS

Member
em vẫn hay dắt con GSD cái đi chơi ở Liễu giai với Giảng võ nè anh, có mấy việc muốn trao đổi riêng với anh, anh pm cho em sdt hoặc nick được không anh? :D

Thanhmk

Member
Chúc mừng

Chúc mừng Olaf và chủ nhân, điểm 10 cho lưng, mái mông, có thể là kheo. Tướng Sát Gái, nhiều con.

tony luky

Member
Chào bạn WOF-BROS: số điện thoại của HOÀN 0919.368.868 có gì bạn liên lạc theo số đấy nhé. cám ơn bạn đã xem tin
Cám ơn bạn Thanhmk đã nhận xét tốt về Olaf. ít hôm nữa có ảnh em nó (tôi sẽ chụp đứng tự nhiên) pot lên để anh em xem giúp.chúc bạn sức khỏe và thàh đạt

cuongtb

Member
Chào Anh ! Hôm nào lên Thủ Đô bác cho anh em quê lúa xin ấm nước chè ngắm em nó nhé

tony luky

Member
Chào Người ACE

Quê lúa có Duyên với mình lắm đấy.Xếp to bên mình toàn người quê lúa, mình cũng có bạn thân ở quê lúa, mình rất thích bài hát nắng ấm quê hương, bà xã mình quê lúa...hẹn gặp lại.chúc người ACE sức khoẻ và luôn đam mê GSD

tony luky

Member
Mời Anh em xem ảnh Olaf

Do chủ đi làm cả ngày chiều tối về chụp vội vài kiểu ảnh và Olaf đang thay lông nên nhìn chưa được đẹp lắm.chúc toàn thể anh em sức khoẻ

tony luky

Member
Chào bạn nhatduydn: cám ơn bạn đã xem tin và có ý kiến về Olaf và Mara, bạn ạ chúng ta nuôi và đam mê cún có 1 điều mà tôi rất thích đó là được kết bạn, giao lưu với nhau (bây giờ tôi có thêm rất nhiều anh em bạn bè trên toàn quốc - Đó là 1 niềm hạnh phúc lớn). bạn có thể cho biết 1 ít thông tin về Mara được không ạ? nếu Mara chịu lấy chồng thì Olaf vui quá bạn ạ.Olaf đang ở độ tuổi rất rất sung đấy