• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các ace dánh giá em nó nhé,

ThonghiepXT

To A.Đức: Em cũng chưa cân cún được a à, đúng là cún đang thay lông, bây giờ lông ở cổ của nó em rất thích, nó rất đẹp. Đầu tiên e cũng cảm thấy không thích lông Đơmi lắm, nhưng giờ thì cũng thấy đẹp, có lẽ nó giống bà ngoại nó: Jade von der Rochele-Ranch

cuongtb

Member
Thêm nữa, các ACE đánh giá hộ nhé.
Cún đang thay lông, lại là lông dài nữa nên bạn chịu khó chải lông cho em nó ngày 2 lần thì mới có bộ áo đẹp được, chứ không chải lông mới mọc ra quăn như phi dê thì phí bộ áo. Chúc bạn thành công

oscarvn

Member
Bạn đã có một con cún đẹp, chăm sóc tốt. Nếu biết show dáng, nhờ người khác chụp một cách cẩn thận hơn, con chó sẽ đẹp hơn rất nhiều.

Bức ảnh đẹp, chụp đúng kỹ thuật, đủ ảnh sáng, chính là tôn vinh thêm nét đẹp của con chó