• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mời các ace dánh giá em nó nhé,

cuongtb

Member
Em nó được hơn 2 tháng, sinh ra tại thái bình xin các ace cho ý kiến.

Chào chú em !
Nhìn mãi mà anh không nhận ra cún nhà ai,đọc cái lý lịch mẹ cún mới biết cún là hậu duệ của Jede + Hulk , Chăm sóc em nó tốt nhé, hôm nào Nam Định tổ chức off anh sẽ báo với chú tham gia cho vui

ThonghiepXT

Up thêm mấy ảnh cún nữa

E chào A Đoàn, cám ơn vì lời chúc của anh, em sẽ cố gắng chăm sóc cún. Khi nào NĐ off thì anh Alo cho em nhé. Chắc mấy ace của cún nhà em vẫn khỏe anh nhỉ, hôm nào có dịp sang NĐ anh alo cho e ae mình đi uống cà phê anh nhé, e ở Xuân Trường NĐ.

HuyDN

Member
Cố gắng nuôi tốt anh nhé.Dành hết mọi tâm huyết thì đây sẽ là gsd triển vọng đấy :D

E chào A Đoàn, cám ơn vì lời chúc của anh, em sẽ cố gắng chăm sóc cún. Khi nào NĐ off thì anh Alo cho em nhé. Chắc mấy ace của cún nhà em vẫn khỏe anh nhỉ, hôm nào có dịp sang NĐ anh alo cho e ae mình đi uống cà phê anh nhé, e ở Xuân Trường NĐ.
Bạn ơi cho mình hỏi là Xuân Trường có gần thị trấn Ngô Đồng không ạ ? nếu có thể thì bạn thử liên lạc với người này xem, người này cũng rất yêu GSD đấy, sdt : 03503 508 555. Người này tên Linh, có nhiều máu chó trong người lắm !

ThonghiepXT

Mình cám ơn HuyDN, Nguyenthuy83, mình cũng đang cố găng chăm sóc cún vì niềm đam mê của mình.
To NKH: Qua XT đến GT bạn à, mình cũng biết Linh và có một lần đến nhà cậu ấy chơi thăm mấy cún của L, lâu rồi bận việc cũng chưa đến thăm các cún được nữa.

ThonghiepXT

Xin giới thiệu với ACE hình Xtra nhà mình lúc còn nhi đồng:

Xtra lúc bác Ảnh Hưng Yên xăm số tai AH146:

và đây là bố Xtra:

Mẹ Xtra:

2 bố mẹ Xtra:

haiauphonoi

Member
đam mê cún

http://www.pedigreedatabase.com/german_shepherd_dog/dog.html?id=640828
Đây la mẹ của cún bạn àh, bạn có thể up cún của bạn lên cho minh xem với.
ưn
Chúc mừng bạn đã sở hữu 1 em gsd đẹp,,về đầu thủ hậu dệu của Hulk thì khỏi phải nói rồi 8->8->>:/,mầu mảng khung gọng cũng ok..vậy là đã đạt 60%,vì vậy chỉ còn 40% là tình hình chăm sóc của bạn để em gsd này thành 1 em gsd trưởng thành đẹp..chúc bạn thành công.....

Bố con nó có cái mặt giống nhau quá!

Bạn cố gắng chăm sóc cún nhé. Đẹp đấy!
Chúc tốt lành
Nguyễn Minh Đức - Cổ Loa - HN
Hôm trước sơ ý, xóa ảnh. Xin lỗi nhé!
Mình post lại cái đầu mặt của SG1 trẻ VN 2010 Hulk:

- khi còn ở bên nước ngoài cùng chủ cũ:

- Hiện tại mới chụp tại trại a Đỗ Ảnh - Hưng Yên:

lilaka

Member
!!!

Cún đẹp đấy bạn à
Con của Hulk có những nét đặc trưng rất riêng>:/ bạn có thể cho thêm ít ảnh cún để mọi người chém không

ThonghiepXT

Hôm nay mình mới up được ảnh của xtra được, em nó được hơn 5 tháng. Mong các ACE cho ý kiến.

Chào bạn!
Cún của bạn đẹp đó. Được bao nhiêu Kg rồi?
Kiểu lông giống bố nó thì phải
nhưng phê bình ông chủ ko sắm cái lược chuyên trải lông chó cho e nó.
Hay tại nó đang thay lông?
Chúc chủ và cún tốt lành!