• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới " xí lụm" được bé này....

trantantai

Active Member
Cám ơn các bạn đã quan tâm em nó. Nó là con gái của Edward trại Berega Turi mình bắt từ trại RR kennel, vì thời gian qua nó đang thay lông máu nên nhìn không được đẹp chưa cập nhật hình, hẹn cuối tuần sẽ up cho anh em chém tiếp. thanks

Boy Hai Phong86

Active Member
Cám ơn các bạn đã quan tâm em nó. Nó là con gái của Edward trại Berega Turi mình bắt từ trại RR kennel, vì thời gian qua nó đang thay lông máu nên nhìn không được đẹp chưa cập nhật hình, hẹn cuối tuần sẽ up cho anh em chém tiếp. thanks
Vâng ah, bác nhớ chụp nhiều ảnh vào nha để em so sánh với anh chị em cùng đàn có khác gì không nha, >:D<

trantantai

Active Member
Bạn đang nuôi mấy con của đàn này vậy? Tình hình cân nặng ra sao rồi? em của mình hơi bé người nhưng lanh lẹ lắm. Bữa nay khoảng 14 kg thôi hôm nay cũng sắp 4 tháng rồi

kieukhanh

Member
Chiều thứ 5 em đi rước con từ xa thấy 1 người chạy xe wave móc con Rott chạy tung tăng,quên đeo kính ráng căng mắt nhìn lại gần thì ra Mr.Tài nhà ta :)) đang xí xô nghe điện thoại em kêu không nghe.Mấy chú Hugo thấy mê lắm,không đội nón bảo hiểm,chạy xe nghe đt,xích chó vào baga =))

trantantai

Active Member
Up hình Florance , mới chụp sáng nay, em nó hơi nhẹ cân. Anh em xem đỡ hình này nhé

trantantai

Active Member
Hộ Tài nè..............................................

To KC:
Hồi sáng dung upnhanh,com không được nên thử đại phần mềm khác không ngờ nhằm tấm xấu ịch. Dù sao cũng cám ơn KC đã up phụ nhé.

To Khôi: Hê hê, bữa nay không có cơ hội dắt nó chạy rông rồi, nó đã về Cũ Chi với 12 củ.

trantantai

Active Member
Rảnh nên up hình Edvard cha củ nó lên cho anh em chiêm ngưỡng nhé. Một nét đẹp khác những con rot đực khác

trantantai

Active Member
Mình thấy chưa ưng ý lắm, sao bạn không up hình minh so sánh thư xem nhỉ?

Đây là chuồng mới của em nó:

trantantai

Active Member
Vâng ah, em sẽ cố gắng đưa hình ảnh sớm nhất của em nó lên ah, hihi >:D<
Gởi hình lên đi bạn mình chiêm ngưỡng với, hiện nay chỉ thấy em của mình và em của An dau ga thôi còn những em còn lại im hơi lâu quá

Boy Hai Phong86

Active Member
Gởi hình lên đi bạn mình chiêm ngưỡng với, hiện nay chỉ thấy em của mình và em của An dau ga thôi còn những em còn lại im hơi lâu quá
HiHi Bác đợi em mấy hôm nữa nhé em gửi bác xem ah, bé của bác nhìn đẹp lắm ah>:D<

kimhuu

Member
Wao đẹp quá ta, thay lông rồi nhìn khác hẳn anh Tài ha. Chúc bé mau ăn chóng lớn!

trantantai

Active Member
Wao đẹp quá ta, thay lông rồi nhìn khác hẳn anh Tài ha. Chúc bé mau ăn chóng lớn!
Bé của bạn ra sao rồi không thấy cập nhật xem chơi vậy. Có dịp mang xuống An giao lưu chơi nhé. Chắc em của mình bé nhất đàn quá.

KimCuong

Active Member
Bé của bạn ra sao rồi không thấy cập nhật xem chơi vậy. Có dịp mang xuống An giao lưu chơi nhé. Chắc em của mình bé nhất đàn quá.
Vừa rồi bận bịu quá chỉ bắt được tay mà chẳng được chạm cốc nào cả. Thôi đành hẹn bạn dịp khác vậy, sẽ bù lại lần vừa rồi Tài nhé! :D Thân./.

trantantai

Active Member
Vừa rồi bận bịu quá chỉ bắt được tay mà chẳng được chạm cốc nào cả. Thôi đành hẹn bạn dịp khác vậy, sẽ bù lại lần vừa rồi Tài nhé! :D Thân./.
Thật là thiếu sót quá đáng ra mình phải mời bạn làm vài ly nhưng có hẹn nên phải về gấp. Chuyến sau vào nhớ a lô nhé. Dứt khát lần sau không tha về đâu.