• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới " xí lụm" được bé này....

trantantai

Active Member
Xin cho em nó trình diện ACE Vietpet nhé. Bé cái này mới 2,5 tháng chả biết xấu đẹp thế nào mong anh em nhận xét nhé:

cuongtb

Member
Mặt, mõm, tướng tá trông ngon lành ra phết. Chúc mừng gia chủ, chúc cún hay ăn chóng lớn

Nhìn e nó thông minh lanh lợi và đẹp bạn ạ, chăm e nó tốt nhé. chúc mừng... nhưng hình như hơi nhỏ, hihi...

bevy2002

Member
Tài xí lụm được bé này ở đâu mà màu mảng, mặt,mõm sáng sủa quá trời chỉ cho a xí lụm với..hi..hi

trantantai

Active Member
Cám các bác nhận xét, hình em chụp xấu quá chắc phải mượn khẩu Canon bắn cho nó vài phát mới ra dáng được nhỉ?

kieukhanh

Member
Em thấy ảnh thứ 3 ra dáng rồi đó,đẳng cấp đúng là mãi mãi <:p

trantantai

Active Member
Em nó gần được 9 kg, so với 2 bé trước thì nhẹ cân hơn nhưng nết ăn thì tốt hơn nhiều, hy vọng bé sẽ lớn nhanh và đạt trọng lượng mong muốn khi 3 tháng.
Cám ơn anh em đã ghé xem và nhận xét.

kimhuu

Member
Bé này đẹp quá nếu em không nhầm thì nó là chị kế của Fancy nhà em, nhờ anh trantantai tư vấn giùm em khẩu phần ăn của em nó. Em mới tập chơi mong mọi người chỉ bảo!

trantantai

Active Member
Mình chỉ cho ăn loanh quanh, đầu gà, bò xay hoặc sữa tươi thức ăn viên.
Mình cứ thử vài bữa thấy nó thích thứ nào thì cho ăn chính còn ăn ít thì thỉnh thoảng mới cho ăn. Chủ yếu là đầu gà, cháo gà xay và sữa tươi thôi. Em của mình mới 9 kg thôi cũng bình thường, tuy nhiên nó cũng chịu ăn lắm. Thân

trantantai

Active Member
Nó đang thay lông nên hình chụp em nó cứ xác xơ làm sao. Hy vong sau khi thay long máu em nó sẽ đẹp hơn. Cám ơn các bạn đã có lời khen.

trantantai

Active Member
Tình hình mình đã nhờ đứa em nuôi giúp 1 thời gian rồi, mình không có ý định bán nữa cám ơn bạn quan tâm.
EM nó đang còn thay lông nên chưa bắt mắt lắm hẹn tháng sau sẽ cập nhật hình