• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới tập chơi xin các pro chỉ giáo

buuquang_86

Các pro cho mình hỏi, mình rất muốn nuôi bồ câu nhưng cách nhà mình tầm 10m có nhà hàng xóm nuôi đã lâu, rất nhiều bồ câu đủ loại. Mình muốn nuôi bồ câu nhưng sợ khi mình nuôi thì các chú bồ câu của mình thấy đàn bên đó đông sẽ bay qua đó ở và không về nữa. Hic !!! Mong các pro chỉ giúp cách nào để mình có thể giữ được bồ câu của mình ?? Với lại vì mới tập nuôi nên mình không biết tên và cách nhận biết các loài bồ câu ( GIÁ THÀNH BAO NHIÊU ) VÁ CÓ TÀI LỆU NÀO MÌNH CÓ THỂ THAM KHẢO KHÔNG??? Rất mong các pro chỉ giáo !!! Tks nhiều !!! :(
*** CÒN NỮA NHÀ MÌNH CÓ TRỒNG CÂY XƯƠNG RỒNG, MÀ SÂN NUÔI THÌ CHẬT, CHỈ LÀ CÁI BAN CÔNG NHỎ Ở TRƯỚC. KHÔNG BIẾT CÓ ẢNH HƯỞNG ĐẾN VIỆC SINH HOẠT CỦA BỒ CÂU KHÔNG? CÁC PRO GÓP Ý MÌNH VỚI NHÉ !!! THANKS !!!