• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới nuôi husky mong mọi người giúp đỡ :)

tuan

Tình hình e mới mua e husky hơn 3 tháng tuổi..do mới nuôi nên chưa biết gì nhiều mong mọi người chỉ bảo để e chăm bé đc tốt nhất ạ :">

so_cool

Member
E nhà bạn là alaska chứ ko phải husky rùi. Nhưng cũng chúc bạn có 1 chú chó đẹp, e nó còn nhỏ bạn kiêng cho ăn đồ tanh và đồ mỡ, xương cứng. Ngày cho ăn 4 bữa ko nên cho ăn no wua nha.

tuan

thank bạn...sao người bán nói với mình là husky...chả nhẽ bị lừa :(

spacedesign

Chú này là Alaska mà :) đẹp quá. Như bác trên nói tuyệt đối đồ ăn xương cứng nhỏ, tanh, mỡ. Cứ thịt, rau hoạc bí ngo, cơn nấu sệt sệt. Tuần cho ăn thêm 1 quả trứng lộn. Sau lớn thì tháng cho ăn 1 khúc cá biển cho lông đẹp :)

quangduy87

Bé này là Husky mà mọi người. Tại nhìn mặt lông dựngtai dựng nên giống alas thui

halinh2012

Member
Chú này là Alaska mà :) đẹp quá. Như bác trên nói tuyệt đối đồ ăn xương cứng nhỏ, tanh, mỡ. Cứ thịt, rau hoạc bí ngo, cơn nấu sệt sệt. Tuần cho ăn thêm 1 quả trứng lộn. Sau lớn thì tháng cho ăn 1 khúc cá biển cho lông đẹp :)
theo mình biết cá biển k có thành phần mỡ,dành cho cún cần vận động lên cơ bắp ^^

RED Husky

Đẹp nhưng khả năng con này là Alatca:)
Có vẻ chuồng hơi chật, bạn nên cho nó vận động nhiều.Chúc mừng bạn :))