• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới làm xong cái yếm đeo này.

cuongtb

Member
Mẫu mới hả bác Hùng ơi, chuyển về TB cho Anna nhà em chạy thử nghiệm đê :)):)):))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Chú ơi cháu là sinh viên xa nhà chú làm để rẻ cho cháu 1 chiếc nhé. cảm ơn chú trước nhé.

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú ơi cháu là sinh viên xa nhà chú làm để rẻ cho cháu 1 chiếc nhé. cảm ơn chú trước nhé.
Chiều nay đã ra Minh Khai gửi xe vào thành phố Vinh rồi anh bạn sinh viên xa nhà ơi. Cái này là tặng anh bạn luôn.

my_lucky

Active Member
Bác Hùng ơi....xe nó gặp sự cố ở ngã 3 Pháp Vân nên giờ cái yếm nó đang treo trên tầng 4 nhà em đây này, thôi thì cho em mượn một thời gian để em tập cho con Bully mới của em bác nhé:)):)):))

jenny_Q

Vietpet sponsor
Bác Hùng ơi....xe nó gặp sự cố ở ngã 3 Pháp Vân nên giờ cái yếm nó đang treo trên tầng 4 nhà em đây này, thôi thì cho em mượn một thời gian để em tập cho con Bully mới của em bác nhé:)):)):))
Anh Việt Anh chém gió hàng em đang cầm trong tay đang đeo cho dogo nhà em đây này anh cứ chém gió hihi. Có cần em chụp ảnh cho xem không =)).

Khánh Nhữ

Active Member
Chú cháu mình xem thế nào sản xuất hàng loạt rồi xuất ngược sang Tàu chơi ...!

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú cháu mình xem thế nào sản xuất hàng loạt rồi xuất ngược sang Tàu chơi ...!
Xuất sang TQ thì gần quá, xuất luôn sang bển để các anh chơi Bully chơi, xuất sang Pháp sang Bỉ sang Đức cho các anh chơi GSD, Malinoi có phải là xa hơn xuất sang TQ không đ/c cháu nhì.

Thân

T-Risk

Member
e mới tham gia diễn đàn @_@ công nhân là bác khéo tay thật cái này bác còn làm ko hay bán ở đâu e tạu 1 cái cho husky nhà e :D

huy.hp

Member
Bác hùng ơi. Cháu muốn đặt hàng 1 cái được ko hả bác. Cháu nuôi xoáy thái được tầm 6 tháng khoảng 20-25 kg. Nếu được thì bác inbox giúp cháu nhé.

Tien_LaoCai

Bác làm cho e 1 cái đc ko?e thích kiểu này mà tìm mãi ko biết đâu bán.Ah con Rott của e đc 10kg rồi,có chậm lớn ko anh?

Đẹp quá... :)... da kia chắc là bền lắm chú nhỉ..
bữa nào chú làm 1 pick khi Cún đeo lên mình cháu xem với ...