• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mới chơi nhờ a e đánh giá giúp

nó được 5 hay 6 tháng gì đó nặng khoảng 15,16 kg vì ít về nhà nên e không biết chính xác lắm:D:D:D:D:D:D,hình chụp bằng dt nên ko rõ lắm mọi người thông cảm

butunxynh

;;) chó cái hả bạn? nếu chó đực thì hơi gầy bạn ah... 5 hay 6 tháng thi to hơn nhìu

vâng,nó là chó đực.mình mới về cân chính xác là được 19,5 kg rồi mà chắc cũng còn gầy,ba mẹ mình cho ăn toàn là thịt bò với hột vịt lộn mà không biết sao nó lâu lên cân quá không biết nó bị lai con gì nữa

kieukhanh

Member
Bát ăn phải kê cao đừng để nó cúi xuống như vậy không tốt cho chân trước.1 chú chó khỏe mạnh phát triển tốt phải kết hợp dinh dưỡng và vận động hợp lý.Theo dõi sức khỏe,sổ giun định kỳ.Có nhiều bài viết bạn hãy tìm xem.1 người chủ tốt phải hiểu rõ chó mình cần gì,tính tình nó ra sao...

cám ơn anh

vì ít về nhà quá chỉ để cho ba mẹ chăm sóc nên ko biết vả lại e cũng mới tập chơi nên cũng ko có nhiều kinh nghiệm lắm

trancuoi

Member
chụp hình

chụp hình khó coi quá - bạn nên chụp nhiều góc cạnh và chi tiết hơn một chút nhé... thanks