• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới ở Thailand về VN

Status
Không mở trả lời sau này.

huynhhung

Member
không biết nói gì về con chó này tướng tá và lông rất ok.. chúc mừng bạn có chú chó đẹp

NamLong

Member
Chúc mừng lanh_soi99999 có cún đẹp! Nhìn tướng tá hấp dẫn quá. Cún này chắc phải > 1 tuổi rồi bạn nhỉ!

cảm ơn các bạn .em này của mình được 2 tuối rồi bạn à em nó đươc 38kg.các bạn cho mình hỏi mình con 1 đôi xoáy thái con mình tính đến hôm nay là 54 ngày tuổi em cái là 5,4 kg em đực 5,9 kg theo các bạn có bé ko à.mình sẽ ppot hinh em nó lên sau.mình ko có kinh nhiệm nhiều.thân

maxdown

Member
theo mình nghĩ thì ko ốm đâu,bạn cho nó uống sữa thêm,chế độ dinh dưỡng giàu đạm và protein là ok.

bebi08

Member
Em xoáy Thái này đẹp quá. Hôm rồi cũng thấy một em xoáy Thái màu này ở cửa hàng chó ngay đầu dốc Văn Cao.

Màu đỏ lửa đẹp quá, nhìn sướng cả con mắt. Chú này cho tập luyện thể lực thêm là ngon lành rồi.

Mr Lab

Member
Cảm ơn bác nhé, nói vậy chứ sao bì được với chó của bác nhập khẩu từ bên Thái về, theo bác thì nó đẹp hơn chó của bác ở điểm gì?

laky2839

Muôn được thăm chó.

Mình nhin hai em đều đẹp quá mình muốn thăm một chút được ko các bạn ,xin cho nình địa chỉ nhé (nếu ko làm phiền hai bạn ).xin cám ơn số d t của mình là 0913530609 Sinh _HaDông. thân chào.

mầu sắc ơ ngoài của tôi với bạn chăc chắn là đẹp như nhau vì` tôi chup bàng điên thoai ko đep lắm .cân em cua tôi hiện giờ tôi cân 37kg hơn tí của bạn thì sao ạ .em của bạn đẹp hơn em của mình cái đuôi vì đuôi em của mình hơi đen chut

tiện đây minh pot thêm mấy hình ảnh.anh em cùng sem mấy chú chó thái con của mình.anh này minh chup bàng điện thoại gần 1 tuần rồi.

Mr Lab

Member
Chó cũng đẹp quá, có cái xóay giống chó nhà mình quá, ảnh con nhà mình cũng chụp bằng điện thoại nên hơi mờ, khi nào rảnh lôi máy ảnh ra chụp rồi giao lưu với bác nhé. Thú thật là con chó to mang từ Thái về của bác mình chưa ưng cái tai, mõm và cái đuôi, nhưng 2 tuổi nặng 38kg thì quả là hoành tráng quá. Chắc bác nhập về để làm chó giống ah?
Xin được giao lưu với bác nữa nhé:

TÔI chơi chó phú quốv với chó thai với 1 số anh em mấy anh em tôi chơi bảo chó thái mõm đen nhìn dữ và đep đấy bạn a.ban nhìn con thái cái to của tôi mõm đen lươi đen tuyen the nao

em cảm ơn anh hùng giup em sua lai anh cho dễ nhin hơn a

tôi mới bắt 1 đôi thai con tôi đang buồn cái là mỗm ko đen bạn a

bác con em nào khác không post mãi vẫn em đấy à. à mà hôm nào có thời gian tôi bác gập nhau giao lưu tí nhỉ tôi mới chơi chó mới một thời gian ngắn à.tôi không có nhiều kinh nghiệm từ nuôi chó.hay mua chó đẹp cho lắm .tôi còn phải học hỏi bác nhiều

sin hỏi vài điều bác mr lab bác cho tôi hỏi những điểm ma bác nói là tai mõm đuôi ko đươc đep . bác có thể nói dõ hon cho tất ca anh em ơ việt pet cùng hoc và hỏi đươc ko a .sin hoi bác thế nào là đẹp thế nào la xấu ạ.TAI mõm đuôi.

Status
Không mở trả lời sau này.