• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mới đón bé Beagle về nhà ^^

Em rất nghịch và bạo người :D màu lưng toàn đen không có tí vàng nào, hơi không đúng với mong muốn nhưng không sao, trông cún vẫn xinh, hì, các bác cho ý kiến nhá.

TrungLinh

Member
đẹp quá :X, quá đẹp, đẹp quá, quá đẹp, đẹp quá, quá đẹp, quá đẹp, đẹp quá ( đủ 40 kí tự chưa nhỉ, chắc đủ rồi)

andyaus155

Active Member
Đúng là cún dù bất kỳ giống nào khi còn nhỏ cũng thật dễ thương. Chúc bạn và cún luôn vui vẻ!

thuan81

Active Member
cún nhà bạn xinh không chịu nổi thế này!sao mà xinh tuyệt vời vậy nè!:D

ACuLau

Không thấy tin tức Vani nữa nhỉ? Mình cũng mới nuôi 1 em nên đang muốn tìm hiểu về giống này.

bamvao2

Member
nhưng báo trc với b nhé.bé này mai sau nghịch thì thui zùi đấy.trc mình nuôi 1 bé 5 tháng.ngày đầu tiên về trong vòng 5 phút bé đã làm 7 chậu cây nhà mình vỡ.phải nhốt bé nhưng khi nuôi đc hơn 1 năm tuổi thì 1 ngày bé bị xổng và nhà mình ko còn chậu cây nào.mẹ mình bắt cho đi và h bé đã về với chủ mới.hix.buồn quá