• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một vài hình ảnh về Boxer con

trungcs

Member
Nhìn mấy chú bụ bẫm, đẹp quá...bác up luôn hình bố mẹ của chúng cho anh em chiêm ngưỡng luôn thể đi bác...

Bé đực 3 mới bé mà chim đã to rồi

bác này dùng từ nham nhở quá.hihi...chó rất đẹp.giá bao nhiêu 1 con vậy bác?em hỏi mua dùng 1 ông a...

Thanh_arch

Member
Chúc mừng bác chủ đàn chó nhé, bác cho xin thông tin của bốmẹ chúng để anh em diễn đàn tham khảo đi

Hoangminh

Member
Đàn này là chó nhà bác thành trường chinhphải không vậy, bạn post ảnh bố mẹ lên nữa nhé

moceva

Member
Bé Út, 1 và 4 xinh quá!! Có điều kiện sân bãi ủng hộ ông chủ topic ngay! Tiếc ghê....... Chúc chủ topic mau bán được cún xinh nhé!!

dungseven

Member
boxer đẹp quá chẳng bù cho mình tim kiếm mãi chẳng có,đến khi có thì lại mua chó mất rồi,mình kết em đực trắng nuôi cho lạ nhìn đáng yêu,về nghiên cứu cân đối tài chính xêm thế nào có thế là bắt một em nữa nuôi cho vui cửa vui nhà:-bd:-bd bạn up bố mẹ lên đi>:D<

trangphuong

Active Member
Avata.

Nhìn Avata quen quá......:D...........
Chắc vẫn là Sinhvatcanh vina hay sao phải không bạn? Boxer rất đẹp nuôi tụi này 3-4 tháng phải thẩm mỹ tai nhìn mới ngầu.

trungnt

Member
oái, hôm nay mới vô VP mấy bức ảnh topic của mình biến mất tiêu đâu rồi ?