• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một Vài Hình ảnh Chó Con Của Tiger & Beauty

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu đến các Anh, Chị về bầy chó con đến hôm nay đã được 1 tháng tuổi, chúng phát triển rất tốt, gồm 3 cái và 1 đực, là con của Tiger & Beauty.

Chó cha: TIGER

Chó mẹ: BEAUTY

Hình chụp chó con lúc 1 tháng tuổi:

1. Chó đực con: (đỏ vện)

Chó cái con: (Trắng vện)

mấy em trông đep thế anh ơi! khi nào thi các em nó tách đàn được vậy anh,nhìn em vện đực đẹp nhất đàn, nhưng nhìn em cái cuối cùng có cài thế đứng sao mà giống rốt vậy.chúc mừng bác nhé

=D>=D>=D>=D> chúc mừng bác sơn..đàn chó đẹp quá không hổ danh ....master of bulldog!!!:):)

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Wow - mấy em vện đẹp quá.
Đàn này sau này lớn lên chắc là thân hình gọn và săn hơn đúng không anh lygiang? Nhìn bố mẹ nó con nào cũng gon gàng chắc nịch.
Thân hình gọn và săn chắc là do mình nuôi thôi Vân, Em chịu khó cho nó vận động và cân đối khẩu phần ăn hợp lý. Bầy này phát triển rất tốt nên chỉ chưa đầy tháng là đã đi vững vàng rồi.

Thân,

pupulala_94

nghe nói loài chó này mà loại cái í khó sanh lắm hã chị? Trông em nào cũng dễ thương hết nhưng đẹp nhất vẫn là con đực

Chúc mừng anh ly_giang có bầy bulldogbaby đẹp quá ,đúng là "nếu bạn gieo chăm chỉ bạn sẽ gặt thành công" ! nhìn thấy mâý chú bull con đó là thấy sự thành công của anh rồi !

MaiMai

Nhìn em nào cũng thấy xinh ,làm em lại thấy thích nuôi thêm một em bull nữa rồi :D

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Xinh quá anh ly-giang ạ, cún con nhìn tròn trịa kháu khỉnh như thú nhồi bông vậy:kiss:, đặc biệt là em gái màu trắng kia, nhìn thật đáng yêu và dễ thương:D, thỉnh thoảng anh up hình lên cho cả nhà thấy các bé lớn lên từng ngày nha:p!

soiconkhanh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
nghe nói loài chó này mà loại cái í khó sanh lắm hã chị? Trông em nào cũng dễ thương hết nhưng đẹp nhất vẫn là con đực
Đây là anh Sơn , nick là ly-giang , ko phải là chị Sơn , chúc mừng anh Sơn , sao lua này có 4 con thôi hả anh

trung2t3c

Active Member
em kết nhất là mấy em thân trắng vá vện.............nhìn đã quá...... chắc chịu ko nổi rồi........thế nào cũng ráng dụ bà xã rước 1 bé về mới được :D :D :D

CENTIMET

Member
hi hi..đã quá xá....
Chúc mừng anh Sơn_LG nhiều nhiều, bầy chó quá tuyệt!
Em cũng mong mỏi có thêm 1 baby nữa, đang chờ BX xét duyệt...
cám ơn hình nah chia sẻ, đẹp và dể thương quá!

Centimet!

..

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập Nhật Hình ảnh Chó Con - 6 Tuần Tuổi

Thế là 2 tuần nữa đã trôi qua, chó con giờ đã 6 tuần tuổi, chúng phát triển rất nhanh, ăn khoẻ. Một số hình ảnh cập nhật đến các Anh Chị:

1. Chó đực con - QUEEN:

2. Chó cái - BEST

3. Chó cái - CANDY

GFF88

mấy chú cún nhà anh dễ thuơng quá ...xin hỏi anh lygiang có thể bán cho e 1 chú ko vậy ??

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
mấy chú cún nhà anh dễ thuơng quá ...xin hỏi anh lygiang có thể bán cho e 1 chú ko vậy ??
Chào GFF88
Thanks em đã yêu thích chúng. (Em hãy nhắn tin hoặc gọi cho Anh nhé)

THân,

1stLady

Member
Hình số 1 con vện tuyệt đẹp - màu lông như lửa cháy.
Tuyệt vời quá
Dog Eye

đẹp lắm hả anh Vân:)) con QUEEN đực vện đang chờ anh rước nó về nhà mới kìa:)) nói vợ anh tiển pé mập này về đi cho dzui!

CENTIMET

Member
đang xin giấy phép của bề trên ( bà xã)...hong biết bx có duyệt hong nữa..hic hic..Đẹp chảy nước mắt, nước bọt tùm lum hết ..hic hic
Nhìn tụi nhỏ đã quá ..

ghghghghgh123

Nhìn mà ghiền quá đi,nuôi nó có khó ko a LG.Ăn uống như chó bình thường hay chỉ cho ăn thức ăn hột thôi

con nào cũng mập tròn, dễ thuơng ghê ^^ thích 2 em cái quá --> ( vì nhà đang có em đực mà, hehêhh^^)