• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một vài hình ảnh của chú GSD có cái đầu khủng.

khue-dn

Member
Cái đầu đẹp quá

Mình thích đầu thủ to, nhưng cần cân đối em này dễ bị tùng bê lắm, nhưng vẫn rất thích :p

gianglongbien

Vietpet sponsor
Mình thích đầu thủ to, nhưng cần cân đối em này dễ bị tùng bê lắm, nhưng vẫn rất thích :p
bạn nối thể nào chứ ?..... một chú gsd như vầy mà lại nói không cân đối ? sợ tùng bê ? ..... cá nhân tôi đánh giá đây là chú gsd đẹp , rất đẹp , có cơ bắp taọ giáng rất chuẩn , rất chuyên nghiệp , , mặt mũi tinh khôn , nếu chú ta thân hình trường dài thêm chút nữa thì thôi rồi không còn gì để nói , gsd có điểm 10 không bạn ? ...

bạn nối thể nào chứ ?..... một chú gsd như vầy mà lại nói không cân đối ? sợ tùng bê ? ..... cá nhân tôi đánh giá đây là chú gsd đẹp , rất đẹp , có cơ bắp taọ giáng rất chuẩn , rất chuyên nghiệp , , mặt mũi tinh khôn , nếu chú ta thân hình trường dài thêm chút nữa thì thôi rồi không còn gì để nói , gsd có điểm 10 không bạn ? ...
Bình tĩnh đi bác ơi, mỗi người một ý kiến mà . Ai cũng cho là mình đúng, người khác sai thì diễn đàn thành cái gì ?

Em thì thấy nhìn ngang thì đầu em nó hơi to quá đà một tí, còn nhìn thẳng thì đúng là quá khổ thật

duc_LD

con này nếu nói "khủng" thì đúng là rất khủng nhưng mà đẹp thì ..... Nói chung tiêu chuẩn khủng và đẹp khác nhau nên tôi thấy đúng là em này khủng thật

GSD mõm ROTT khủng thật!!!!!Hiếm có,em cái nào mà nhược điểm mõm bé đi với em này,ra con chắc sẽ đẹp lắm.Chúc mừng Bác chủ!!!!

vuhuutuan

Member
nhìn em này khủng thật bác có thể cho em đia chỉ được không muốn ngắm trực tiếp quá

kanguru

Member
Trời ạ ! trông quả mặt Ấn tượng dễ sợ .Quả mõm này nhiều E rott cũng phải nằm mơ đây.

anh tâm có cho khủng thật
bữa nào có bầy nào giá có thể để lại cho anh em bán kiếm lời call em nha 0936147999

HuyDN

Member
Nhìn chú này rất hầm hố,ngợp thật.Không biết đầu to có tỉ lệ với độ thông minh không nhỉ :D Nếu có thì hi vọng di truyền cho các thế hệ sau.Có ai hình ảnh chú GSD có bước chạy đẹp không up lên cho anh em chiêm ngưỡng.Em chỉ ghiền bước chạy thôi :(

tackehoa9

Member
Thật là quá hâm mộ. Đẹp thật. Bạn có thể cho mình biết giá e nó không.

rickky38

Member
em này ở bên trung quốc rồi......nhìn đẹp thật.........ko biết đàn con sau này có giống cha ko nữa :):)

thaibinh123

trời đất thật tuyệt vời hợp với em quá em trông mê luôn và rât khoái hàng khủng như thế này bác cho xin địa chỉ có dịp em nghé chiêm ngững em nó tí chúc mừng bác