• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Một vài hình ảnh đàn chim nhà Danh

Toàn cảnh chuồng chim bồ câu.

Xoè trắng đuôi hai lớp lông, lông chân nhiều.

Xoè nâu đỏ.

Gà banh đỏ.

Và còn nhiều nữa nhưng chưa chụp hết, khi nào rảnh sẽ chụp và up lên cho anh em chiêm ngưỡng.​

trantantai

Active Member
Kiểng nuôi chung chim thịt hả Danh, lâu rồi không gặp gà banh nhiều quá.

anh Danh ơi! nhắn số di động của anh cho em nha! số củ của a nh em gọi không được! số của em ne! 01628 6633 38

votran2003

Member
bồ câu anh Danh đẹp quá.! nếu anh có bán chia e vài cặp gà banh nha.!!
sdt 0989596964 .!! chúc đàn chim của anh ngày càng phát triển nha.!! thân.!!!

trenhunggia

mình mới tập chơi gà banh danh có thể chia lại 1 cặp con đẹp cho mình ko? giá bao nhiêu vậy bạn:((

Cám ơn anh em đã ủng hộ. Vì ít lên mạng nên không trả lời tin nhắn của anh em được. Có gì thì liên lạc với Danh qua số 098.950.4315

truong_q4

Member
sao số anh em không gọi được, có gì anh gọi dùm em 0906.62.67.62 trường. đang quan tâm gà banh

sao số anh em không gọi được, có gì anh gọi dùm em 0906.62.67.62 trường. đang quan tâm gà banh

chào bạn cùng tên ( hihihi )
bạn bắt chim của a Danh coi chừng bị nhổ lông lem đó nha,mình bắt 2 con gà banh trống,bị dính hết 2 con lun,( nghe nói A tuân Q4 củng bị lun ) chi nghe nói thui,còn riêng mình là bị dính rùi,đt cho A danh,thì a bảo là xịt keo lên là xong,thiệt là đau lòng quá đi,chẳng đáng là bao nhiêu mà mất hết uy tính............

hao chay Q5

hihi vậy mới biết hả, muộn màn wa đi thôi, ai cũng đều bị vậy mà,
rất hân hạnh chia buồn thêm 1 người lừa đảo nửa nè.

sau rồi ae đều nói vậy bạn có cần xác mình ko hả danh,
nếu đúng thì ko cần nói thêm lời nào nữa, còn ko đúng thì xác minh đi, 3 mặt 1 lời nói chia tay đi. =))<:p

truong_q4

Member
:-??sao anh Danh không có tiếng nói nào vậy ta, có đúng như vậy không anh, nếu đúng vậy thì.........:-/

chào bạn cùng tên ( hihihi )
bạn bắt chim của a Danh coi chừng bị nhổ lông lem đó nha,mình bắt 2 con gà banh trống,bị dính hết 2 con lun,( nghe nói A tuân Q4 củng bị lun ) chi nghe nói thui,còn riêng mình là bị dính rùi,đt cho A danh,thì a bảo là xịt keo lên là xong,thiệt là đau lòng quá đi,chẳng đáng là bao nhiêu mà mất hết uy tính............
Chào bạn!

Ngày bạn qua mua hai con gà banh trống, mình có nói là 5 cặp đó vừa mua về. Chính tự tay bạn chọn hai con trống mà. Khi mua bạn hãy nghe rõ chứ, lúc đó chính mình cũng đâu có muốn bán. Hãy nhớ lại nha bạn.

Còn nếu bạn không đồng ý thì đem hai con chim đó qua rồi mình cùng nhau giải quyết, nhưng nhớ là đem chính xác hai con đó chớ đừng đem hai con khác qua nha!

tanQ4

Member
xin lỗi danh mình là tân, nếu nói như vậy thì còn 2 cặp banh mình mua của danh thì sau. 1 cặp 5 tr, 1 cặp 5.5 tr, thì sau, là danh có nói mình mới mua ko, và có nói mình đã nhổ lông ko, cho bạn nhìn lại nè.
hình mới mua về. hình củ.
http

yêu cầu trường BT, chụp lại hình mới nhất đi em, chụp lại 2 mặt nha em, để làm rỏ chuyện này, lúc anh bán cho em là a mua được 1 tháng hơn thôi, khi nuôi thì phát hiện ra đầu lòi ra hai cộng, mình mới DT cho danh thì danh nói, em thấy nó lòi tí xíu nên tém gọn cho đẹp, và mình hỏi còn ở đâu nửa ko, thì nói là ko, cũng ok đi, chỉ vài cộng thôi, nay lộ ra chuyện em mình cũng bị, mua giá cao ngất trời còn bị nhổ lông, hỏi ae có giận ko, vài triệu ko đáng, huy tín danh chỉ có vài triệu sau. thân

TÂN Q4
------------------------
LH; 0906881676 TÂN

Gửi tân Q4.
Thế sao tân không nhắc đến con thổi kèn lông chân, bị bệnh tính giá một triệu đó tân, khi mang qua mình được vài bữa là die đó. Nó die xong mình cũng đành chịu thôi chứ đâu có nói gì.

tanQ4

Member
con kèn đó là mình bán cho danh 5 trăm thôi, mình có nói là bi nổi trái,
thay j ko bệnh là phải 1.5 tr, nhân chỉ bán 5 trăm là ok
.
còn vấn đề là chim danh bán cho mình là bị nhổ lông,
chuyện đã lở rồi, đừng nói nhiều ko hay,
mình khuyên danh đừng làm nữa để tạo lòng tin cho anh em,
nếu em biết nhận lỗi của mình. thân

tân Q4
--------------------------------
LH; 0906881676 tân